TM:LC limited มือสองเพียบ CPS เสื้อลูกไม้จาก zara,เสื้อคลุมจาก forever21,boot สวยๆ,เดรสยีนส์,flat shoes Gojane,กระเป๋า Nar,search , dress ASOS,กระเป๋า Cath Kidston Tulip mesenger
โดย ayakachan
ayakachan

***แม่ค้าชิวๆถามได้ตลอดเวลานะค่ะแต่ว่าถ้า cf ก้ตัดสินใจหน่อยอย่า cc เลยคร้า แม่ค้าขายถูกมากมายเลยค่ะ รับประกันตัวไหนบอกใหม่คือใหม่ค่ะ ตัวไหนมะมั่นใจสอบถามก่อนได้นะค่ะ***
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

รูปรวม

1.LC หอไอเฟล size M หูสั้น มือสองสภาพดี ของแท้ค้ะ
--ขาย 3,300 บาทรวมส่ง--

--------------------------------

2.LC planetes ebony size M หูสั้น มือสองสภาพดีมีร่องรอยการใช้งานตามสภาพนะค่ะ
--ขาย 2,500 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------

3.LC limited สีขาว size M หูสั้น สีขาวดูแลยากหน่อยนะค่ะ แต่ได้มายังมะเคยซักค่ะ
--ขาย 3,500 บาทรวมส่ง--

---------------------------------------------

4.LC สีเขียวอมเหลือง size M หูสั้น มือสองค่ะ
--ขาย 2,400 บาทรวมส่ง--

---------------------------------------

5.LC pink size M หูสั้น มือสองยังมะมีขาด
--ขาย 1,500 บาทรวมส่ง--

---------------------------------------------

6.LC size L สำหรับการเดินทางชิวๆค่ะ มือสองสภาพดี
--ขาย 3,000 บาทรวมส่ง--

---------------------------------

7.LC new red size M หูสั้น
--ขาย 3,200 บาทรวมส่ง--

--------------------------------------

8.LC new choc size M หูยาว
--ขาย 3,400 บาทรวมส่ง--

-------------------------------------

9.Coach siganature tote bag used like new
--ขาย 5,000 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------

10.เสื้อยืดตกแต่งลูกไม้ จาก CPS size xs มือสองสภาพดีค่ะ
--ขาย 400 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------

11.ส่งต่อเดรสเกาะอก จาก Forever21 size M ได้มายังมะเคยใส่ลายสวยค่ะ
--ขาย 500 บาทรวมส่ง--

----------------------------------------------------------

12.เดรสจาก H&M size 34 มือสองสภาพดีมากค่ะ

--------------------------------------------------

13.เดรสผ้าญี่ป่นมีซับในจาก tsumori chisato size s มือสองสภาพดีค่ะ

-----------------------------------------------------

14.เสื้อลูกไม้สีดำจาก zara มีเสื้อสายเดี่ยวเย็ยติดเลยนะค่ะ size M ปกติ s ใส่ได้ค่ะ ตัวไม่ใหญ่ เพิ่งได้มาค่ะ ใหม่ป้ายห้อย
--ขาย 990 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------

15.เสื้อคลุมผ้าไม่หนาสีออกยีนส์ของใหม่จาก Forever21 size M
--ขาย 1,190 บาทรวมส่ง--

ปล.ไว้จะมาลงรูปป้ายชื่ออีกทีค่ะ

16.รองเท้า boot เกาหลีซื้อมายังมะเคยได้ใส่ มือสองสภาพดี size 37 ค่ะ

ปล.มีตำหนิตเข็บด้านในขาดเอาไปเย็บได้นะค่ะ เป็นมาตั้งแต่แรกแล้วค่ะ

---------------------------------------------------

17.รองเท้า flat shoes จาก gojane หนังกลับสวยค่ะ sz 6 หรือ 36 ใส่ลองไปครั้งเดียวค่ะ
--ขาย 800 บาทรวมส่ง--

--------------------------------------------------------------------

10.รองเท้า flat shoes จาก gojane sz 6 หรือ 36 ของใหม่ เป็นผ้ายีนส์ค่ะ
--Sold out---

---------------------------------------------------------------

18.เสื้อแขนกุดคอตั้ง ของใหม่ size s จาก FOX

--------------------------------------------

19.กระเป๋าหนังแก้วใส่เครื่องสำอางจาก NAR
--ขาย 300 บาทรวมส่ง CF by คุณสิ ค่ะ--

----------------------------------------------

20.เดรสสีฟ้า พรีไซต์ ของใหม่ แบรนด์สยาม (ไม่รวมเสื้อคลุม)

----------------------------------------------------

21.เดรสยีนส์แขนกุด size M ของใหม่ แบรนด์สยาม

------------------------------------------------

22.เสื้อยืดแขนลูกไม้สีม่วง ของใหม่ แบรนด์สยาม size M

---------------------------------------------------

23.รองเท้า flat shoes จาก gojane ลายปักสวยค่ะ sz 6 หรือ 36 ใส่ลองไปครั้งเดียวค่ะ
--ขาย 800 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------

24.เสื้อยืดแบบเก๋ดีจาก CPS sz XS มือสองใส่ไป 1 ครั้ง
----350 บาท รวมส่ง--

------------------------------------------------------------------

25.ชุดเสื้อกั๊กมีกระโปรงเย็บติดจากเกากลี sz s-m มือ 1 ป้ายห้อย
----400 บาท รวมส่ง--

---------------------------------------------------------

26.Dress bodycon ASOS มือสองใส่ไป 1 ครั้ง sz 8 ยืดตามตัวค่ะ
----700 บาท รวมส่ง--

--------------------------------------------------------------------------

27.ASOS Printed Top มือสองสภาพดี sz 8 ตัวปล่อย
----600 บาท รวมส่ง -----

--------------------------------------------------------------------

28.กระเป๋า Cath Kidston Tulip mesenger bag ของใหม่ค่ะ
--3,500 บาท รวมส่ง--

--------------------------------------------------------------------------------

29.กระเป๋าเงินทรง zippy coach มือสองสภาพดีค่ะลายเปงผ้ายีนส์ค่ะยังไม่มีขาด แต่มีร่องรอยการใช้ สามารถทำความสะอาดได้คะ
ไม่มีกล่องให้นะค่ะ
--Sold out--

--------------------------------------------------------------------------------------

30.Blazer ลายดอกไม้ผ้าบางใส่สบาย จาก Disney Thailand sz 2 สภาพดีมากค่ะ
--ขาย 500 บาท รวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------

31.ส่งต่อเดรสลูกไม้จาก xoxo ของใหม่ป้ายห้อย ไซต์ M ไม่มีโอกาสใส่
--ขาย 900 บาท รวมส่ง--

ปล.ขอยืมรูปภาพเจ้าของเดิมก่อนนะค่ะ
--------------------------------------------------------------------------

32-33.กระโปรง ยี่ห้อ search ไซต์ M ค่ะ ของใหม่ค่ะ
--ขายตัวละ 500 บาทรวมส่ง--

-----------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------

โซนเสื้อผ้า

34.เสื้อสีม่วงจาก Disney Thailand มีเกาะอกแยกชิ้นค่ะ น่ารักดีค่ะ มีสร้อยด้วย สามารถเอาออกได้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใส่ sz 3 เหมาะกับสาว M ค่ะ
--ขาย 690 ลดเหลือ >>> 550 บาทรวมส่ง--

------------------------------------------------------------------------------------

35.เสื้อคลุมคาดิแกนลายดอกสีม่วงตกแต่งลูกไม้ สวยมากค่ะ ผ้าไม่หนามาก sz M จาก forever21 ของใหม่ค่ะ
--ขาย 1,450 ลดเหลือ >>> 900 บาทรวมส่ง-

---------------------------------------------------------------------------------

36.รองเท้าหนังแบบเท่ห์ออกแนววินเทจนิดๆสีน้ำตาลแดง ไซต์ 36 จาก L'ourson ของใหม่ยังไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีกล่องให้ค่ะ
--ขาย 1,200 บาท ลดเหลือ >>> 1,000 บาทรวมส่ง-

------------------------------------------------------------------------------------

37.เสื้อเชิ้ตจาก Asos ลายดอกไม้ น่ารักอีกแล้วค่ะ ไซต์ 10 แต่สาว ไซต์ 6-8 ใส่ได้ค่ะไม่ใหญ่ สภาพดีมาก ใส่ไป 1 ครั้ง ได้มาแพง
--ขาย 850 ลดเหลือ >>> 650 บาทรวมส่ง--

38.ของส่งต่อเดรสคอบัวค่ะ จาก Affordable Chic ไซต์ s แต่แม่ค้า ติดสะโพกนิดหน่อยค่ะ เลยมาส่งต่อ
--ขาย 500 รวมส่ง--

---------------------------------------------------------------------------------------

39.เข็มขัดโซ่เงินหนังสีดำจาก TOPSHOP size s/m มือสองสภาพดีมากค่ะ ใช้น้อยมากๆค่ะ
ขาย 950 บาทลดเหลือ >>> 800 บาทรวมส่ง

40.เสื้อสีส้มแขนตุ๊กตาคอวีตกแต่งกระดุมน่ารักมากค่ะ จาก Disney Thailand ไซต์ 3 ตัวไม่ใหญ่มากค่ะเอวด้านหลังมียางยืด คอลึกหน่อยนะค่ะ ต้องใส่เสื้อด้านใน ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 690 บาทค่ะ ลดเหลือ >>> 550 บาทรวมส่งค่ะ

41.รองเท้า Irregular Choice size 36 มีกล่องนะค่ะ เป็น flat shoes ตั้งแต่ได้มายังไม่เคยใส่ไปไหนเลยค่ะ ขอส่งต่อ
ขาย 900 บาท>>>>ลดเหลือ 700 ฟรีค่าส่ง

สนใจติดต่ออ้อย [email]naowarat_k16@hotmail.com[/email] หรือ 0813860894
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3