ช่วยดู Kipling, Harrods, LeSportsac ให้ด้วยค่ะ ส่วนตัวมั่นใจว่าแท้ แต่ขอยืนยันเพื่อให้ลูกค้ามั่นใจค่ะ
โดย nancoala
nancoala

กระเป๋าของน้องสาว ได้มาตอนไปเที่ยวเมืองนอกค่ะ ศึกษาดูเองมั่นใจว่าแท้ แต่ขอความเห็นเพื่อนๆเซียนหน่อยนะค่ะ

KipLing Basic สีขาว

nancoala
กระเป๋า Harrods แท้ Made in China Size M ขนาด 14x11.5x4.25 นิ้ว ลาย Snooties Cat

ตำหนิ
1 มีรอยสีส้มน้ำตาลจางๆตรงบริเวณขอบกระเป๋าใกล้ๆก้นกระเป๋าทั้ง 2 ด้าน ตามที่ถ่ายให้ดูค่ะ
2 หูกระเป๋ามีรอยสีชมพู เหมือนสีของตัวกระเป๋ามาติด ตอนพับค่ะ
3 ตะเข็บขอบกระเป๋ามุมบนมีรอบตะเข็บตามรูปค่ะ ไม่รู้ว่าเป็นทุกใบหรือเปล่า

nancoala
LeSportsac ใบเล็ก

london-fashion
ตอบเฉพาะแฮรอดแล้วกันค่ะ พอดีเราขายอยู่ก้อพอดูได้รุ่นอื่นไม่ทราบค่ะ

เราว่าใบนี้ไม่ปลอมหรอกคะแต่น่าจะเป็นของ second grade ซื้อช่วง sale จะเป็นสินค้ามีตำหนิเล็กๆน้อยๆค่ะ
yingnat
kipling แท้ 100% จ้า
nancoala
ขอบคุณค่ะ ถ้าเป็น 2nd grade ไม่ใช่ 2nd hand ก็จะได้ตั้งราคาถูกค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆอีกทีค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3