รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า Gucci shopping bag ใบนี้ให้ด้วยค่ะ
โดย minechan
minechan
รบกวนช่วยตรวจสอบกระเป๋า Gucci ให้ด้วยนะค่ะ ลงขายแล้วอยากให้ลูกค้าสบายใจและไม่มีปัญหาในภายหลังค่ะ กระเป๋าเพิ่งซื้อเดือนนี้และใช้ไปไม่เกิน 5 ครั้ง ค่ะ พอดีลูกค้าบอกดูกระเป๋าไม่เป็น เลยขอรบกวนทุก ๆ ท่านด้วยนะค่ะ

ขอบคุณท่านเซียนทั้งหลายและผู้ใจดีทุก ๆ ท่าน ล่วงหน้าค่ะ

..ขอบคุณSiamBrandNameมากค่ะ..
omeengineer
แท้งามสภาพเทพครับ++++++++
pop_pop_dc@hotmail.com
ดูแล้วไม่น่ามีปัญหาแท้ค่ะ
minechan
ขอบคุณมากนะค่ะ คุณ omeengineer และคุณ pop
suiteeruk
--- แท้ค่ะ ---
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3