** กระเป๋่า PRADA กับ COACH ค่ะ **
โดย indearna
indearna
มีกระเป๋ามาผลัดกันชม 2 ใบนะคะ หรือใครมีอะไรอยากจะแลกก้อเสนอมานะคะ

PRADA BAG USE สภาพดี ขนาด 13 * 8 นิ้ว ราคา 1,950.-
ตำหนิ ที่มุมป้ายโลโก้ด้านนึงมีรอยถลอกของผ้า ( ตามรูป ) ไม่สังเกตไม่เห็น
ก้นกระเป๋า ผ้าย่นเล็กน้อย
สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

COACH SWING PACK - USED 1,950.-

กระเป๋าขนาด 7 * 8.5 นิ้ว
ตำหนิ ขอบหนังสีขาวเริ่มคล้ำลงบ้างเล็กน้อย เคยใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง
มีตรงขอบหนังสีขาวด้านหลังกระเป๋าคล้ำกว่าตรงอื่นเพราะเวลาสะพายเสียดสีกับกางเกง ไม่น่าเกลียด เวลาสะพายมองไม่เห็น ( ตามรูป )

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
Siambrandname Webmaster
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3