Chanel Cambon Pink/Gucci แว่นตา ลองเข้ามาดูกันก่อนนะคะ
โดย A Sugar Time
A Sugar Time

สนใจ tel หรือ text มาที่ 083-600-4442

ตัดสินใจดีๆก่อนCFนะคะ CCแล้วแม่ค้าเศร้าแน่เลย

แม่ค้าสะดวกส่งของที่สยามหรือแนวรถไฟฟ้าค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับคืนไม่ว่ากรณีใดๆ

Chanel Cambon calfskin สีชมพูน่ารักมากมาย สวยหวานสุดๆ
ไม่มีรอยขีดข่วน แต่มีรอยรอยสกปรกนิดเดียว นิดดดดเดียวจริงๆ กล้องถ่ายก็ไม่เห็น (ส่งทำความสะอาดที่shopไ้ด้ค่ะ)

อุปกรณ์มีแค่การ์ดค่ะ

แม่ค้ารับต่อมาจากน้องกาฟิว(@Garfield ขออนุญาตอ้างอิงไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ) ตามlinkนี้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=497981

ขอส่งต่อที่ 18000 ค่ะ

แว่นตาGucci ซื้อจากร้านในEmporium รับประกันตลอดไป เพราะร้านเค้ามีmarkไว้ที่ตัวแว่น
มีตำหนินิดหน่อยแถวๆดั้งค่ะ
ขอขายที่5,000

Siambrandname Webmaster
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3