รบกวนเซียน Gucci ช่วยดูให้หน่อยค่ะ
โดย Andrearella
Andrearella
สวัสดีค่ะ

รบกวนเซียน Gucci ช่วยดูให้หน่อยได้ไหมคะว่ากระเป๋า 2 ใบนี้เป็นของแท้รึเปล่า กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะซื้อดีไหม รบกวนด้วยนะคะ. ว่าแต่ระหว่าง2รุ่นนี้ แบบไหนสวยกว่าคะเพื่อนๆ (แบบว่าถ้าขายต่อแล้วราคาไม่ตกมากก็ยิ่งดีเลยค่ะ)
ขอบคุณมากๆเลยนะค่ะ :D

ใบแรก คนขายเค้าลงรูปแค่นี้อะค่ะเลยไม่ค่อยแน่ใจ :confused:

ใบที่ 2 นะคะ
ตรงจุดที่ไม่แน่ใจคือที่โลโกสีจางไปน่ะค่ะ เค้าบอกว่าถ้าซื้อจาก Saks Outlet มันจะเป็นแบบนี้ทุกใบเลยยังงงๆอยู่
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากเลยค่ะ :D

luckie555
........................
cc_oo2
แท้ทั่งคู่ครับ
Andrearella
Originally Posted by cc_oo2
แท้ทั่งคู่ครับ

ขอบคุณมากเลยนะคะช่วยให้มั่นใจขึ้นเยอะเลย
Meesook
แท้ทั้งสามใบค่ะ
Andrearella
ขอบคุณมากเลยนะคร้าที่เข้ามาช่วยดู พอดีมีใบนี้เพิ่มค่ะ รบกวนอีกใบด้วยนะคร้า

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3