TM : ของใหม่ค่ะ ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV LOUIS VUITTON Speedy 30 ผ้าสีน้ำตาล และ ครีม งานเรียบหรู ดูดี ช่วยจัดสิ่งของลงกระเป๋าหลุยส์ของคุณอย่างเป็นหมวดหมู่ เพียง 690 บาท มีของพร้อมส่งเลยค่ะ^^
โดย jennieau
jennieau

ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV Speedy 30 ทุกแบบ ทุกลาย
สินค้าทุกชิ้นเป็น ของใหม่ นะคะ

ลูกค้าสามารถสั่งซื้อสินค้าทาง PM แล้วจะแจ้งเลขที่บัญชีให้นะคะ
หรือที่มือถือเบอร์ 081 4305553 ค่ะ

รบกวนระบุ สีที่ต้องการ และชื่อ ที่อยู่ในการจัดส่งด้วยนะคะ
หากได้รับแจ้งการโอนเงินแล้ว พร้อมส่งในวันถัดไปเลยค่ะ ^^

***ที่จัดระเบียบกระเป๋า LV Speedy 30 สีน้ำตาลเข้มและสีครีมค่ะ***

ช่วยจัดสิ่งของลงกระเป๋าหลุยส์ของคุณอย่างเป็นหมวดหมู่
ช่วยให้หาของเจอง่ายขึ้น
และให้กระเป๋าเป็นทรงสวยเวลาถือด้วยค่ะ

เป็นของใหม่ค่ะ

มี 3 สีให้เลือกค่ะ คือ สีน้ำตาลเข้ม และสีครีมค่ะ

ทำจากเนื้อผ้าเรียบหรู แบ่งช่องใส่ของอย่างเป็นสัดส่วน
เป็นช่องกระเป๋าเล็กๆ ทั้งกระเป๋าซิป กระเป๋าตาข่าย
ช่องใส่ปากกา ลิปสติก ช่องใส่มือถือ ใส่เครื่องสำอาง และสมุดโน๊ต
เราได้คัดเลือกเนื้อผ้าที่สวยงาม
ออกแบบฟังก์ชั่นการใช้อย่างละเอียดลออ พิถีพิถัน
และเพื่อความคงทน จึงได้เพิ่ม + ส่วนของแผ่นผ้ารองก้นกระเป๋าให้ด้วยค่ะ

เป็นงานแบบ PREMIUM ที่ตั้งใจทำมาให้เหมาะกับกระเป๋าสวยๆอย่าง LV

ขายอันละ 690 บาท ฟรีส่งแบบลงทะเบียน
หากต้องการส่งแบบ EMS เพิ่ม 20 บาทค่ะ

***ตอนนี้มีสินค้าเลยค่ะ***

สีน้ำตาลเข้ม สุดคลาสสิค

สีครีม สีสว่าง หวานๆ ดูดี

jennieau
ภาพตัวอย่างเวลาใส่ค่ะ ช่วยเพิ่มช่องใส่ของในกระเป๋า และทำให้กระเป๋าเป็นทรงสวยเวลาถือ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3