เพื่อนๆที่ร่วมบริจากผ้าห่มโครงการ รวมใจให้ไออุ่น น้องที่เชียงดาว แวะมาดูภาพกันค่ะ สิ่งของถึงมือน้องๆแล้วค่ะ
โดย nam
nam
เนื่องจากการเดินทางโหดพอสมควร น้ำเลยให้คุณเชอร์รี่ (ผู้จัดการฝ่ายบุคคล บ. สหพานิชย์ ) เป็นตัวแทนพวกเราชาว SBN นะคะ ใจจริงอยากไปเองนะคะ แต่เนื่องจากกำลังท้องอยู่ด้วย เลยไม่มีใครยอมให้ไปเลยค่ะ นี่เป็นเพียงภาพส่วนหนึ่งนะคะ เราเพิ่งได้ไปแค่หนึ่งโรงเรียนค่ะ เรายังมีสิ่งของที่จะบริจากให้อีก 2 ที่นะคะ แล้วจะเอาภาพมาฝากอีกนะคะ

คุณเชอร์รี่ นำเสนอ ป้าย SBN สุดๆ 55555

ขอให้เพื่อนๆ sbn ที่ร่วมกันทำบุญครั้งนี้จงมีแต่ความสุข ความเจริญ ตลอดไปนะคะ
Happy New Year 2009

ขอขอบคุณร้านฝ้ายสันกำแพง ร่วมบริจากชุดสำหรับเด็กค่ะ

ขอบคุณ คุณเชอร์รี่ ทัดทรวง ศักดาธร
คุณ ป้อม คุณ ทาเคชิ เอนโด ( เพื่อนที่แสนจะน่ารักจาก Tokyo)
คุณ Chris สามีสุดที่รัก ที่ช่วยทำให้โครงการนี้สำเร็จไปด้วยดี
ขอบคุณเพื่อนๆใจบุญทุกๆท่านแห่งบ้านแสนอบอุ่นSBNแห่งนี้ด้วยค่ะ
yaminter
เข้ามา อนุโมทนาบุญด้วยคนครับ
oum_ja
[SIZE="2"]อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ:)

ปล.พี่น้ำขา,,,,,อย่าเอารูปน้องมาลงนะค่ะ รูปยังไม่ได้รีทัชหน้า สงสารคนดู (พูดจริงนะค่ะ:D )
huahorm
ขอบคุณพี่น้ำมากค่ะ ที่เอารูปมาให้ดู :) อนุโมทนานะค๊า

ถ้าต้องการอีก ส่งข่าวได้นะคะ ค้นได้เพิ่มอีกหละค่ะ ;)
oatty
อนุโมทนาด้วยคนค่ะ คุณน้ำ และทุก ๆ คนที่ทำบุญนะค่ะ

ปล.ขอให้น้องในท้องแข็งแรงนะค่ะพี่น้ำ
nam
Originally Posted by oum_ja
อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ:)

ปล.พี่น้ำขา,,,,,อย่าเอารูปน้องมาลงนะค่ะ รูปยังไม่ได้รีทัชหน้า สงสารคนดู (พูดจริงนะค่ะ:D )

ค่ะ คุณน้องอุ้ม อุ้มยังดูดี พี่ซิ แย่เลย 55555

Originally Posted by huahorm
ขอบคุณพี่น้ำมากค่ะ ที่เอารูปมาให้ดู :) อนุโมทนานะค๊า

ถ้าต้องการอีก ส่งข่าวได้นะคะ ค้นได้เพิ่มอีกหละค่ะ ;)
ถ้าอยากส่งมาอีกก็ยังได้นะคะ ที่จริงเรายังมีอีกสองที่ ที่จะไปบริจากค่ะ เสื้อผ้าไม่ใช้แล้ว ส่งมาได้นะคะ

Originally Posted by oatty
อนุโมทนาด้วยคนค่ะ คุณน้ำ และทุก ๆ คนที่ทำบุญนะค่ะ

ปล.ขอให้น้องในท้องแข็งแรงนะค่ะพี่น้ำ

ขอบคุณมากนะคะ วันพรุ่งนี้จะไปบ้านเด็กกำพร้า แล้วจะเอารูปมาฝากค่ะ
huahorm
Originally Posted by nam

ถ้าอยากส่งมาอีกก็ยังได้นะคะ ที่จริงเรายังมีอีกสองที่ ที่จะไปบริจากค่ะ เสื้อผ้าไม่ใช้แล้ว ส่งมาได้นะคะ

OK จ้า ส่งไปที่อยู่เดิมนะคะ :)
cartoon
ดีจังเลยค่ะพี่น้ำ ขออนุโมทนาบุญพร้อมกับน้อมรับบุญกลับมาด้วยนะคะ
มีเรื่องดีๆอย่างนี้มาโพสบอกได้อีกนะคะ :) พร้อมเสมอค่า

ป.ล. สุขสันต์ปีใหม่ค่า สุขกาย สุขใจ ร่ำรวยเงินทองและบุญกุศลนะคะ
wawe
อนุโมทนาบุญร่วมกันนะเจ้า มีอีกเมื่อไหร่บอกได้เลยนะเจ้า สาตุ สาตุ สาตุ
nam
Originally Posted by cartoon
ดีจังเลยค่ะพี่น้ำ ขออนุโมทนาบุญพร้อมกับน้อมรับบุญกลับมาด้วยนะคะ
มีเรื่องดีๆอย่างนี้มาโพสบอกได้อีกนะคะ :) พร้อมเสมอค่า

ป.ล. สุขสันต์ปีใหม่ค่า สุขกาย สุขใจ ร่ำรวยเงินทองและบุญกุศลนะคะ

ขอบคุณน้องตูนนะคะ สุขสันต์ปีใหม่เช่นกันนะคะ

Originally Posted by wawe
อนุโมทนาบุญร่วมกันนะเจ้า มีอีกเมื่อไหร่บอกได้เลยนะเจ้า สาตุ สาตุ สาตุ

ขอบคุณจั๊ดนักเจ้า ขอหื้อมีความสุขตลอดไปนะเจ้า

Originally Posted by huahorm
OK จ้า ส่งไปที่อยู่เดิมนะคะ :)

ส่งที่อยู่เดิมได้เลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
barumbum
อนุโมทนาบุญค่ะ
NoumNoum
มาร่วมอนุโมทนาบุญกะพี่น้ำและพี่ๆคนอื่นนะค่ะ

เห็นรูปแ้ล้วสาวๆหน้าตาสดใส อิ่มบุญกันถ้วนหน้าค่ะ อิอิ

ขอบคุณพี่น้ำอีกครั้งที่มาช่วยบอกบุญจ้า
Lady Geordie
เข้ามาอนุโมทนาด้วยคนค่า ^___^
ruthai_s
สวัสดีค่ะคุณน้ำ ขอบคุณนะคะที่เอาภาพมาฝากกัน :D เดี๋ยวตองจะไปเปิดให้พี่ๆ ที่ร่วมกันบริจาคดู จะได้เป็นปลื้มเวลาเห็นหน้าเด็กน้อยแก้มแดง
hut2211
ขออนุโมทนาด้วยครับ ....:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3