รบกวนถามเรื่อง lc m หูยาวค่ะ
โดย Narmz
Narmz
m ยาว ต่างจาก s ยาว มากไหมค่ะ พอดีซื้อ s ยาว มาแล้วมันเหมือนเล็กๆจะใส่กะชุด นศ ค่ะ ส่วนใหญ่ใช้ไซต์ไรกันหรอค่ะที่พวก นศ เขาใส่กัน
sakay
ต่างกันมากเลยละค่ะ s หูยาวจะกะทัดรัด แต่ m หูยาวจะใหญ่มากมาย
ถ้าจะซื้อแบบใส่หนังสือ+ทุกอย่างลงไปด้วย คงต้องเป็น m หูสั้นหรือ m หูยาวค่ะ
น้องๆ ส่วนใหญ่ที่พี่เห็นจะใช้ s หูยาวกับ m หูสั้นกัน แล้วอาจจะถือกระเป๋าพวก harrod ไว้ใส่หนังสืออีกใบค่ะ
ยังไงให้ search google ด้วยคำว่า " ตัวอย่างเทียบไซด์กระเป๋า LongChamp ของจริงค่ะ "
เว็บแรกเลยอะค่ะ เค้าถ่ายรูปไว้ละเอียดดีค่ะ
Tukta Janes
ถ้าเจ้าของกระทู้รูปร่างเล็กก็ s หูยาวก็น่ารักค่ะ ส่วน M หูยาวจะสารพัดประโยชน์ใ้ส่ได้ทุกอย่าง หนังสือ ชีท แฟ้ม ใส่ได้หมดค่ะ
aungsumc
เห็นน้องๆที่จุฬาฯใช้แต่size mหูสั้นกับหูยาวคะดูน่ารักดีคะ
ntt
เราก้อเป็นนักศึกษาเหมือนกัน ลูกค้าถามคำถามนี้เยอะมากๆแต่เราว่าไม่เกี่ยวกะตัวเล็ก ตัวใหย่

เกี่ยวกับการใช้มากกว่า เราว่าตัวเองใช้ไซส์เอสคงมีปัญหาใส่หนังสือไม่ได้แน่ๆอย่างนึงอ่ะ

เราว่าไซส์เอ็มนะ เราขายทั้ง lc ทั้ง harrods แต่ไม่เคยถือสองใบพร้อมกันเลย

เราว่าประโยชน์ของ lc ก้อคือใช่ได้ทุกอย่างนี่แหละ

อีกอย่างใช้กระเป๋า oversize จะดูเราเล็กผอมลงนะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3