สอบถามเรืองเคลม Lc ค่ะ
โดย Narmz
Narmz
อยากทราบว่าถ้าเราจะเอา lc ไปเคลมต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างไหมค่ะ
sakay
ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ เอากระเป๋าไปให้พนักงานที่ shop longchamp ที่เกษร
เค้าจะส่งกระเป๋าเราเข้าไปที่บริษัท เพื่อถามทางฝรั่งเศสอีกที
ถ้า code อยู่ในช่วงที่เค้ากำหนด เค้าจะเปลี่ยนใบใหม่ให้เลย
แต่ถ้าเป็นรุ่นเก่ามาก ก็อาจจะได้เป็นส่วนลด 30% ภายใน 1 เดือนมาแทนค่ะ
ลองโทรไปถามดูก็ได้ค่ะ ที่ 02-656-1965 ค่ะ
ntt
ไม่ต้องเสียตังค์่ค่ะ แต่เค้าให้เคลมเฉพาะสีไม่ใช่ทุกสีนะคะ

เราเคยแล้วมีให้เลือกแค่สามสี สีเบจ สีดำ แล้วก้ออะไรไม่รุอีกสี

เราไม่ชอบก้อต้องจำใจเปลี่ยนมา
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3