อยากทราบราคาNVF Damier MM เป็นยูโรที่ฝรั่งเศสอ่ะค่ะ
โดย giftv_62
giftv_62
พอดีว่าจะฝากเงินเค้าไปจะได้แลกเงินให้เค้าพอดีๆเลยอ่ะค่ะ รบกวนผู้ที่ทราบด้วยนะคะ
nong
เข้าไปที่ www.louisvuitton.com ค่ะ จะมีหลายประเทศให้เลือก น้องก็คลิกที่หน้าฝรั่งเศส ได้เลยค่ะ แต่ก็จะเป็นภาษาฝรั่งเศสนะคะ
ราคา nvf mm 455 euro ka
mindmelody
Originally Posted by nong
เข้าไปที่ www.louisvuitton.com ค่ะ จะมีหลายประเทศให้เลือก น้องก็คลิกที่หน้าฝรั่งเศส ได้เลยค่ะ แต่ก็จะเป็นภาษาฝรั่งเศสนะคะ
ราคา nvf mm 455 euro ka

ตามนี้เลยค่า
giftv_62
ทีแนกกิ๊ฟเข้าไปเวอร์ชั่นอังกฤษอ่ะค่ะแต่หาไม่เจอ คิดว่าหน้าเว็บไม่บอกราคา ไม่เลือกเวอร์ชั่นฝรั่งเศสเพราะอ่านไม่ออกอ่ะค่า...........ฮ่าๆๆๆๆ
ยังไงขอบคุณนะคะ เด้วจะฝากเงินเค้าไปได้ถูกแล้วค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3