OUTREMER: Money VS Campagnon
โดย daowie
daowie

ตัดสินใจไม่ได้จิงๆค่ะ ช่วยเลือกหน่อย U_U รักพี่เสียดายน้องอ่า ส่วนตัวชอบ campagnon แต่อยากรู้ว่าคนที่เคยใช้ ทั้งสองรุ่นนี้คิดยังไงกันบ้างคะ ช่วยรีวิวกันนิดนึงค่ะ
BOTANIC
I prefer money ah kab
pastel-peony
money เปิดปิดง่ายกว่า ช่องใส่เงินข้างในกว้างกว่าค่ะะะ cheer money ค้าา
jipjip
Money อีกเสียงค่ะ
daowie
ohhhhh you are all money fan hehehehe i also think that money is a lot easy to use but I like the way it zipped for the campagon :D Thank you for all reviews ka!
sumitra
Money ค่ะ ใช้ง่าย หยิบเงินง่าย ช่องเยอะ จุสุดๆค่ะ
KwaNn
เชียร์มันนี่ด้วยจ้า ใช้ง่ายกว่า ^^
Chinwa
ไม่เคยใช้สักใบครับ
แต่ดูๆ แล้ว money สวยกว่าครับผม
HS-TAE
เชียร์ money เหมือนกันค้าบ ....

สี Outremer นี่สวยเจงๆๆ .... ไม่ว่าจะรุ่นอาราย
teddyper
MONEY ค่ะ สวยและใช้ง่ายค่ะ
pinggu
เชียร์ MONEY ค่ะ ชนะทั้งความสวยงามและการใช้งาน
cheerythepooh
มาเชียร์ money ด้วยคนค่ะ ชอบสี outremer จัง
beezaaka
มาเชียร์ money ด้วยคนค่ะ
แต่เป็นหมุดเงินน่าจะสวยนะค๊ะ outremer ขึ้นมากกะหมุดเงินค่ะ เห็น city outremer sgh แล้วต่อมมันทำงานค่ะ
mspoon
Originally Posted by beezaaka
มาเชียร์ money ด้วยคนค่ะ
แต่เป็นหมุดเงินน่าจะสวยนะค๊ะ outremer ขึ้นมากกะหมุดเงินค่ะ เห็น city outremer sgh แล้วต่อมมันทำงานค่ะ

ใช่เลยยยยยยย หมุดเงิน สวยมากคะ
คิดว่า Money ทรงสวยกว่านะ แถมเปิดปิดสะดวกกว่า
แต่ชอบ Campagnon ตรงที่ใส่ไอโฟน หรือ บีบี ยัดมันเข้าไปได้
mindmelody
money ด้วยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3