รบกวนช่วยดู Balenciaga city ให้หน่อยนะคะ ด่วนๆเลยค่า จะโอนแล้วค่าา ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
โดย Glary
Glary
รูปคนขายถ่ายมาให้ไม่ได้วางป้ายชื่อนะคะ

Thank you ka SBN
digital_blizzard
แท้ แท้ แท้ แท้ แท้ เลยครับ ^__^
Glary
Originally Posted by digital_blizzard
แท้ แท้ แท้ แท้ แท้ เลยครับ ^__^

ขอบคุณมากค่า
ไม่ทราบกระเป๋าปีอะไรอะคะ คนขายบอกจำไม่ได้อะค่ะ
digital_blizzard
รู้แต่ว่าก่อนปี 2005 ครับ แต่บอกเป็นปีไปเลยไม่ได้
milano_brand
แท้อีกเสียงครับ
DP-Property
แท้.... นะค่ะ
Glary
Originally Posted by digital_blizzard
รู้แต่ว่าก่อนปี 2005 ครับ แต่บอกเป็นปีไปเลยไม่ได้
ขอบคุณมากนะคะ :)
Glary
Originally Posted by DP-Property
แท้.... นะค่ะ

Originally Posted by milano_brand
แท้อีกเสียงครับ

ขอบคุณมากนะคะทุกท่าน :)
Pirates
แท้อีกเสียงครับ.....
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3