เพื่อนๆจ๋า ช่วยดู PRADA กับ น้องกุ๊ช ให้หน่อยนะจ๊า
โดย koston2
koston2
ช่วยหน่อยนะคะ ก่อนตัดสินใจขายค่ะ เพื่อความสบายใจทั้ง2ฝ่ายค่ะ

[SIZE="5"]ใบแรก PRADA ครีมค่ะ ใบนี้ไม่มีซับอะค่ะ

[SIZE="5"]ใบที่ 2 PRADA แดง

[SIZE="5"]ใบนี้น้องกุ๊ชค่ะ

[SIZE="7"]ขอบคุณคำโตๆเลยค่ะ
suiteeruk
--- แท้ค่ะ ---

แท้ทั้ง 3 ใบเลยจ้า
koston2
คุณนู๋หยก หวานใจแวะมาช่วยดูให้ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
rutkaab
เดี๋ยวๆๆๆ ยังไม่กระจ่างกับ PRADA ที่ Font ตัว R นะ
ดูหางดีๆ ทำไมมันไม่ค่อยเป้ะเท่าไหร่อ่ะ
คุณๆที่ CF ว่าแท้ ชี้แจงนิส ส่วนตัวผม ผมไม่โอกะ Font นะ

ยิ่งใบสีแดงนี่ ด้านในโอเค แต่ด้านนอกนี่ อืม...
พิจารณานิดนะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3