son2009 ;Positive Feedback
โดย son2009
son2009
อบคุณมากมากค่ะ น่ารักที่สุดเลย!!!!!
liverpoolfc_ning

[SIZE="6"]พี่สนเป็นแม่ค้าที่น่ารักมากๆค่ะ เอาใจใส่ลูกค้าดีมาก
และของที่ได้รับก็ประทับใจค่ะ:D

lupang
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

ไม่มีคอมเมนต์เำพิ่มเติม:p
makeberry
คุณสน นิสัยดีน่ารักค่ะ ^____^
nuy_kaa@hotmail.com
พี่เค้าน่ารักให้ข้อมูลครบทุกคำถามเลยสบายใจ
และที่สำคัญของสวยใหม่จริงตามที่บอกจ้า
:D:D ส่งของมารวดเร็วมากๆๆค่ะ:D:D
yumi.stw
Very gooooood buyer ka.
ชำระเงินรวดเร็วมาก ชัดเจนในการซื้อมาก

น่ารักมากค่ะ
nubeebee
พี่ SON น่ารักมากค่ะ คุยง่าย โอนเงินเร็ว ใครซื้อไม่ผิดหวังค่ะ ขอดทษที่เข๊ยนให้ช้าไปนะค๊า
Hathaitip
พี่น่ารักมากค่ะ เป็นกันเองค่ะ
sugarmanjoe
Confirm แล้วจ่ายเงินเร็วมากครับ น่ารักจริงๆสมาชิกท่านนี้ :D
NokBinn
ขอบคุณค่ะ รอของอย่างใจจดจ่อ
nongjall
คุณสนน่ารักมากๆค่า แพ๊คของดีเยี่ยม ประทับใจอย่างแรงค่า ^___^
zazyvimon
คุณสนน่ารักมากค้า
kimlink
ราคาประหยัด ส่งของรวดเร็ว สินค้าตรงกับสภาพที่ลงขายไว้...(^_^)
jae
ขอบคุณน้องสนค่ะ สินค้าตรงตามที่บอกทุกประการ ติดต่อก็ง่าย เชื่อถือได้ ส่งของรวดเร็วทันใจ แพ็คของแน่นหนาปลอดภัย ขอให้ขายดี ๆ นะคะ หนูเป็นแม่ค้าที่เยี่ยมมากค่ะ
kchattra
คุณสนน่ารักมากค่ะ
muy006
ส่งสินค้ารวดเร็ว สินค้าตรงตามโพสค่ะ
แม่มดpotter
ขอบคุณมากนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3