^^bam bam ;Positive Feedback
โดย ^^bam bam
^^bam bam
แบม ขายของ แบบใจเขา ใจเรานะคะ

ถึงจะไม่ใช่แม่ค้ามืออาชีพ แต่ก็จะไม่ทำให้ลูกค้าิิผิดหวังค่ะ

สินค้าเป็นแบบไหน ลงขายบอกตามความจริงค่ะ

ซื้อของกับแบม หายห่วง ไร้กังวล ไม่มีโกง ส่งของไวแน่นอนค่ะ :D
BabyPanpan
คุณแบมเป็นลูกค้าที่น่ารักเป็นกันเองมากค่ะ
แถมยังมอบมิตรภาพดีๆให้กับอุ้มอีกด้วย
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
mntata
เป็นลูกค้าน่ารักมากๆค่ะ โอนเงินให้ตามที่ตกลงไว้ และแจ้งเมื่อได้รับสินค้าแล้วค่ะ
PaTiTo
ขอบคุณมากนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3