Sunny18 ;Positive Feedback
โดย Sunny18
Sunny18
ถึงลูกค้าและเพื่อนๆทุกท่าน

ติชมได้ค่ะ ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นค่ะ
จะพยายามปรับปรุงแก้ไขให้ดียิ่งขึ้นค่ะ
ถ้าทำอะไรไม่ถูกใจกันบ้างก็ขออภัยด้วยจ้า

ขอบคุณคุณลูกค้าทุกท่านจริงๆค่า

รุ้ง
jaew_waw
ยอดเยี่ยมเหมือนเคยคะ แม่ค้าท่านนี้
cutiezee
เป็นลูกค้าที่น่ารักมากค่ะ เข้าใจความรู้สึกคนขาย โอนเงินรวดเร็ว พูดจาดี ขอบคุณมากนะค่ะ
Amy-Thailand
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
theIIIdEmpire
คุณ Sunny18 นัดดู Lady Dior หนังแก้ว ไซส์ใหญ่ ค่ะ

แม้จะไม่ได้มีการซื้อ-ขายกันเกิดขึ้นในท้ายที่สุด
แต่ขอบคุณ คุณ Sunny18 นะคะ ที่
1. ให้ความสนใจกระเป๋าเรา
2. มาดูกระเป๋าถึงที่เลย
3. ให้ Positive Feedback เรา แม้จะไม่ได้ซื้อของไป

หวังว่าเราคงได้ซื้อ-ขายกันในอนาคตนะคะ ;)
kimlink
ของดี ราคาถูก แม่ค้าใจดี....(^_^)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3