OatarO ;Positive Feedback
โดย OatarO
OatarO
ระบบ Positive/Negative นี้สร้างขึ้นมาเพื่อให้ผู้ขาย/ผู้ซื้อ สามารถตรวจสอบประวัติการซื้อขายซึ่งกันของเพื่อสมาชิกเพื่อจะสามารถเลือกผู้ซื้อ/ขาย ที่น่าไว้ใจได้

ผู้เขียน feedback มีสิทธิ์เขียนให้เฉพาะผู้ซื้อ/ผู้ขาย ของตนเท่านั้น
และเขียนได้หนึ่งครั้ง ต่อหนึ่งครั้งของการซื้อขาย

"ผู้ที่มีสิทธิ์เขียน feedback" ให้ผู้อื่นได้ ต้องเป็น Trusted Member เท่านั้น (เพื่อป้องกันการกลั่นแกล้งกัน)

ส่วน..

"ผู้ที่มีสิทธิ์รับ feedback" นั้นคือสมาชิกทุกคน "ทุกประเภท"

สมาชิกเจ้าของ Positive FeedBack สามารถแก้ไขข้อความนี้ ให้เป็นข้อความแนะนำตัว โดยในกระทู้นี้ของคุณจะมีแต่ Positive Feedback เท่านั้นครับ
asiaticia
คุณฝนใจดีและน่ารักมากๆค่ะ ตัวเองซื้อหนึ่งครั้ง น้องสาวซื้ออีกหนึ่งครั้ง
แต่น้องเค้าขี้เกียจสมัคร TM เลยมาให้ Feedback ไม่ได้ ^^"
asiaticia
คุณฝนใจดีและน่ารักมากๆค่ะ ตัวเองซื้อหนึ่งครั้ง น้องสาวซื้ออีกหนึ่งครั้ง
แต่เค้าขี้เกียจสมัคร TM เลยมาให้ Feedback ไม่ได้ ^^"
Rungfa Ja
คนขายใจดี น่ารักมากค่ะ แล้วจะอุดหนุนอีกนะค่ะ
ImYiinG
ถูกใจสินค้ามากๆค่ะ แม่ค้าใจดีน่ารัก ไว้จะมาอุดหนุนใหม่นะคะ
PinkieLonely
คุณฝนน่ารักมากๆค่ะ
ลดให้พิมด้วย ทั้งๆที่พิมก็แอบต่อโหดเหมือนกัน > <
ของคุณภาพดี ตามคำบรรยายเลยค่ะ ไม่หมกเม็ด แถมแอบบอก trick ในการใช้กระเป๋าให้เราอีก

แถมพิมไปช้ามว๊าากกกก เพราะรถติดมว๊ากกกก คุณฝนก็ยังรอพิมมารับของ :D

ขอให้ขายดีๆ และก็เป็นแม่ค้าที่น่ารักอย่างนี้ต่อไปนะคะ ^ ^

ขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับน้อง Lady Dior สุดสวย พิมจะดูแลอย่างดีเลยค่ะ ยุงไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอม
panipakedd
คุณโอ๊ต ขายของในราคาที่ยุติธรรม และคุณภาพตามที่ลงรูป ตรงกับสินค้าจริงทุกอย่าง มีความรู้ในสินค้ามากๆค่ะ ของมือ 2 ในสภาพมือ 1 รับรอง อุดหนุนอีกแน่นอนค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3