การเพิ่มหมายเลขบัญชี
โดย kalliez
kalliez
เคยpmไปสอบถามWebmasterครั้งนึงก่อนหน้าที่จะมีหัวข้อนี้แล้วนะคะ

แต่ยังไม่ได้รับคำตอบ เลยมาโพสถามอีกทีอย่างเป็นทางการค่ะ

อยากทราบว่าในกรณีที่เราเป็นTMเรียบร้อย ต่อมาเราต้องการแจ้งเลขที่บัญชีเพิ่มจากเดิม จะทำได้มั้ยคะ? ถ้าได้จะต้องดำเนินการอย่างไร? หรือว่าแค่ไหนแค่นั้นคะ

ขอบคุณมากค่ะ
siambrandname
เดี๋ยวพอเปิดรับข้อมูลเพิ่ม ก็เข้าไปเพิ่มได้เลยครับ
kalliez
ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3