แอบเห็น Siambrandname.com ลง Marie Claire ด้วยล่ะ
โดย panlv
panlv
พอดีอ่านเจอ....ดังใหญ่แล้ว SBN เนี่ย..

srichardson
เห็นชื่อคนเขียนคอลัมภ์แล้ว "ตกกะใจ"ภาวนาอย่าให้เค้าเข้ามาอ่านเจอกระทู้เรื่องของเค้าเลย เพี้ยง :D
shopaholicme
บ้านเราดังอีกแล้วววว

เดี๋ยวมีย้าย server ใหม่แน่เรยยยย :D
barumbum
ว้าว ดังใหญ่แล้ววววววววววว
pota
เข้ามาเฮ.......
Sweet_Jasmine
Originally Posted by srichardson
เห็นชื่อคนเขียนคอลัมภ์แล้ว "ตกกะใจ"ภาวนาอย่าให้เค้าเข้ามาอ่านเจอกระทู้เรื่องของเค้าเลย เพี้ยง :D

พี่นี่น่าอ่ะ ทำให้อยากรู้เลยนะ

เว็บSBNอีกหน่อยดังมากแน่ๆค่ะ แต่ตอนนี้ก็ดังแล้วนะ
wann
ตามมาอยากรู้เหมือนกันเลยคะ

ว่าแต่เค้าเขียนถึง SBN ได้ไงว่าเป๋าสภาพเก่า ซื้อมาได้ไง ... แหมมม ไม่มาดูของใหม่ สภาพดี เต็มเว็บเลย มีมากกว่าของเก่าอีกเนอะคะ
N a m F o n

[SIZE="3"]ดีใจกับเจ้าของเว็บ siambrandname.com จริงๆ ค่ะ

[SIZE="4"]และก็อยากขอบคุณด้วยที่ทำเว็บไซด์ดีๆ อย่างนี้นะคะ ;)

LoVe59
เกิดอีกแล้วคร่า...เริ่ด ;)
DenMark
ดีใจที่บ้านเราดังนะค๊าบบบ แต่มากันเยอะแยะแล้วมาโพสต์กระทู้ขายผิดกฎเต็มไปหมด แบบนี้ก็ไม่ไหวนะคับ

เตือนกันไม่ไหวแร้วคับ ปลง ปล่อย หุหุ
noo_pizza
Originally Posted by srichardson

ใครเขียนอ่า...หนูอยากรู้อ่ะค่ะพี่นีน่า....
mookmik
แย่แล้วค่ะ ดังอีกและ พอคนเข้ามาเยอะๆ
มุกก็ซื้อของไม่ทันคนอื่นหน่ะจิ แต่แอบอยากรู้ค่ะว่าใครเขียน
ของดีๆ ก็มีเยอะแยะนะคะ คุณผู้เขียน
Meesook
เวปดังก็แอบภูมิใจด้วยค่ะ แต่เอ... แต่ในคอลัมน์นี่เขียนแบบ... ไม่รู้ว่าเค้าตั้งใจจะหมายความว่ายังไง ชอบหรือไม่ชอบ ดีหรือไม่ดี บวกหรือลบ หรือว่าก็แค่พูดถึงเฉยๆ...

แต่ที่แน่ๆ คนต้องเข้ามาดู และสมาชิกต้องเพิ่มอีกเป็นเท่าตัว ในเวลาไม่เกินหนึ่งเดือน (จากสถิติทั่วๆ ไป)

(แอบคิดดังๆ...) เราแอบหวงเวปแฮะ อยากให้ exclusive เหมือนเดิม... (อยากให้เป็น โลกออนไลน์ของแฟนแบรนด์เนมเหมือนเดิม) แต่ก็เอาล่ะ แค่มีเวปนี้เกิดขึ้นก็ดีใจมากๆ แล้วล่ะค่ะ...

ถ้าสมาชิกที่มีใจตรงกับวัตถุประสงค์ของเวปเข้ามากันเยอะๆ แล้วถือระเบียบเดียวกันหน่อย ก็น่าจะรื่นรมย์ดีค่ะ... ไม่งั้นถ้ามีแต่มาค้าขายทำเงิน จะเอาแต่เงินอย่างเดียว ก็กลายเป็นตลาดไป... ไม่หนุกเท่าไหร่
newsguy
Originally Posted by Meesook
เวปดังก็แอบภูมิใจด้วยค่ะ แต่เอ... แต่ในคอลัมน์นี่เขียนแบบ... ไม่รู้ว่าเค้าตั้งใจจะหมายความว่ายังไง ชอบหรือไม่ชอบ ดีหรือไม่ดี บวกหรือลบ หรือว่าก็แค่พูดถึงเฉยๆ...

แต่ที่แน่ๆ คนต้องเข้ามาดู และสมาชิกต้องเพิ่มอีกเป็นเท่าตัว ในเวลาไม่เกินหนึ่งเดือน (จากสถิติทั่วๆ ไป)

(แอบคิดดังๆ...) เราแอบหวงเวปแฮะ อยากให้ exclusive เหมือนเดิม... (อยากให้เป็น โลกออนไลน์ของแฟนแบรนด์เนมเหมือนเดิม) แต่ก็เอาล่ะ แค่มีเวปนี้เกิดขึ้นก็ดีใจมากๆ แล้วล่ะค่ะ...

ถ้าสมาชิกที่มีใจตรงกับวัตถุประสงค์ของเวปเข้ามากันเยอะๆ แล้วถือระเบียบเดียวกันหน่อย ก็น่าจะรื่นรมย์ดีค่ะ... ไม่งั้นถ้ามีแต่มาค้าขายทำเงิน จะเอาแต่เงินอย่างเดียว ก็กลายเป็นตลาดไป... ไม่หนุกเท่าไหร่

น่านอ่ะจิ น่าจะหยุดรับสมาชิกใหม่ชั่วคราวอ่ะค่ะ
due
[SIZE="4"]ตกข่าวอีกแล้ว เค๊าเขียนว่าไงหรอคะ แล้วที่น้องนีน่าบอกว่า
มีทู้เรื่องของเค๊าด้วยหรอ ยิ่ง งง งง งง ใหญ่เลยยยยย:confused:
teikrub-tu
เมื่อก่อนห้อง hi-end จะมี haute couture ต่อท้าย

แล้วเจ๊คนนี้ก้มาวุ่นวายเกี่ยวกะชื่อห้องปะคับ

จำได้ว่าทู้ยาวมาก อ่านสามวันก็ไม่จบ
shopaholicme
Originally Posted by teikrub-tu
เมื่อก่อนห้อง hi-end จะมี haute couture ต่อท้าย

แล้วเจ๊คนนี้ก้มาวุ่นวายเกี่ยวกะชื่อห้องปะคับ

จำได้ว่าทู้ยาวมาก อ่านสามวันก็ไม่จบ

ถ้าใช่คนนี้
นึกออกขึ้นมาเลยค่ะ
เรื่องยาวมากๆๆๆๆๆๆ
ท่าทางพี่เค้าจะไม่ประทับใจเว็บเราอย่างแรง
เพราะไม่เป็นกูรูระดับแนวหน้าแบบพี่เค้า

จำได้เลยว่า มันมีใช่คอน.... ฮ่ะ แต่เป็น จุน... ที่ออกแบบให้คอน.... :rolleyes:
-bow-
ดีใจที่เวบจะดัง:D

แต่เสียใจที่จะมีคน(บางคน)เข้ามาเพื่อการค้ามากขึ้น :(
cherry_k
อ่านแล้วมันแปลกๆอ่ะค่ะ เหมือนจะเขียนชมงัยก็ไม่รู้

ปล. พี่นีน่าขรา เพิ่งจะเข้ามาดูอ่ะใครเป็นคนเขียนเหรอคร๊า ใช่คดีจุน........ยะ อ๊ะป่าว
duckkie
ดังจิงๆค่ะ คงมีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นอีกเพียบ
pota
อ๋ออออ..... พี่คนนั้นน่ะเอง
นึกอยู่นานนนน
warwalade
ขออย่างเดียวอย่ามีคนเอาของปลอมมาขายก็พอ สาธุ :eek:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3