pop_pop_dc@hotmail.com ;Positive Feedback
โดย pop_pop_dc@hotmail.com
pop_pop_dc@hotmail.com
สวัสดีค่ะ

เพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ขอขอบคุณสำหรับการเข้ามาเยี่ยมชมในกระทู้ของป๊อปนะคะ และขอขอบคุณสำหรับเพื่อนๆที่คอยให้คำแนะนำ หรือเพื่อนๆที่ช่วยอุดหนุน ตลอดจนเพื่อนๆที่ตามเชียร์คอยให้กำลังใจด้วยค่ะ
สัญญาค่ะว่าจะเป็นสมาชิกที่ดี และจะคอยช่วยเหลือสังคมแห่งนี้ตลอดไป ด้วยความยินดีค่ะ และจะสรรหาสินค้าดีๆมีคุณภาพ ราคาย่อมเยาว์ มาให้เพื่อนๆได้ใช้ได้อินเทรนกันนะคะ

สุดท้ายนี้ หากเพื่อนๆมีข้อสงสัยหรือต้องการให้ป๊อปช่วยเหลืออะไรก็ยินดีตลอดเวลานะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
TEDDY07
แม่ค้าน่ารัก ส่งของรวดเร็ว ใจดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D
Fonz
ขายดีนะคะ คุณป๊อบ แม่ค้าน่ารักมากค่าา
p999
ไม่มีคอมเม้นต์เพิ่มเติม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3