apinya40 ;Positive Feedback
โดย apinya40
apinya40
ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้ามาโพสให้นะคะ
Omega-3
ลูกค้า ก็ น่ารัก ครับบบ ขอบพระคุณ มากครับ
Omega-3
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
DamierLover
ลูกค้าน่ารักมากค่ะ ^^
dek_aus
คุณญาเป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆเลยครับ ขอบคุณทุกกำลังใจ และแรงเชียร์
และขอบคุณเป็นพิเศษที่คอยอุดหนุนผมนะค้าบ
BabieBunnie
คุณญาเป็นลูกค้าที่น่ารักมากค่ะ คอนเฟิร์มแล้วไม่แคลเซิล จ่ายเงินตรงตามเวลา รวดเร็วครบถ้วน ขอบคุณมากนะคะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3