only_authentic ;Positive Feedback
โดย only_authentic
only_authentic
สวัสดีค่ะ

เพิ่งลองเข้ามาดู ยังงัยก็ติชมกันได้นะคะ:)

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ;)
makeberry
คุณเอ๋น่ารักมากค่ะ ติดตามเอาใจใส่ตลอด รวมถึงพี่อิงค์ด้วยค่ะ
น่ารักทั้งพี่ทั้งน้องเลย ซื้อกะคุณเอ๋ได้การดูแล x2 เลยค่ะ ^___^
ple15
[SIZE="4"]อยากบอกว่าเปิ้ลก็เป็นทั้งผู้ซื้อและผู้ขายให้กับคุณเอ๋ค่ะ ประทับใจคุณเอ๋ค่ะ ทั้งเรื่องส่งของเรื่องวัด Size คุณเอ๋ ดูแลดีมากค่ะ และเป็นผู้ซื้อที่ตรงต่อเวลามากค่ะ

สรุป ประทับใจมากค่ะ

ปล.ยังอยากได้รองเท้าอยู่อ่ะพี่เอ๋ แต่ไว้ก่อน ตอนนี้แทบไม่ได้ใส่เลยค่ะ ฝนตกทุกวันเลยค่ะ
pook2010
ส่วนใหญ่จะซื้อกับคุณอิงค่ะ คุณอิงน่ารักมาก ใบแรกที่ซื้อ นัดรับที่พารากอน คุณอิงหิ้วกระเป๋าไปให้เลือกตั้ง 3 ใบ เอาใจคนซื้อมาก เพิ่งเคยเจอ 555+

ซื้อใบต่อๆมาก็ให้ส่งทางไปรษณีย์ ส่งของเร็วมาก ไม่ประหยัดกล่องโดยการยัดกระเป๋ามาในกล่องเล็ก
กล่องที่ส่งโตแบบไม่ต้องเอากระเป๋ายัด ทำให้กระเป๋าที่ได้รับไม่เสียรูปทรง แสดงให้เห็นว่าแม่ค้าเอาใจใส่เรื่องนี้

สรุปได้ว่าแม่ค้าเป็นแม่ค้ามืออาชีพมากค่ะ :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3