craftsmanship ;Positive Feedback
โดย craftsmanship
craftsmanship
อย่าลืมให้ Feedback เก๋ด้วยนะคะ ### ขอบคุณที่ให้คำติชมค่ะ:p
ple15
[SIZE="3"]อยากบอกว่านิสัยน่ารักมากค่ะ เข้าใจแม่ค้า คือ ถามแค่ว่าลดให้ได้อีกไหม พอเปิ้ลตอบไป ก็ตามนั้นเลยค่ะ แล้วก็โอนให้ทันที ก็เลยมีการซื้อขายกันเรื่อยมาค่ะ แม่ค้าชอบค่ะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ
makeberry

คุณเก๋เป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆค่ะ ^_______^
aewizzy
คุณเก๋น่ารักมากๆค่ะ โอนเงินตรงเวลาและไม่เคย cc ของเลยค่ะ^^
Ching.ketsarin
ไม่มีคอมเมนต์เพิ่มเติม
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3