joejohja ;Positive Feedback
โดย joejohja
joejohja
ระบบ Positive/Negative นี้สร้างขึ้นมาเพื่อให้ผู้ขาย/ผู้ซื้อ สามารถตรวจสอบประวัติการซื้อขายซึ่งกันของเพื่อสมาชิกเพื่อจะสามารถเลือกผู้ซื้อ/ขาย ที่น่าไว้ใจได้

ผู้เขียน feedback มีสิทธิ์เขียนให้เฉพาะผู้ซื้อ/ผู้ขาย ของตนเท่านั้น
และเขียนได้หนึ่งครั้ง ต่อหนึ่งครั้งของการซื้อขาย

"ผู้ที่มีสิทธิ์เขียน feedback" ให้ผู้อื่นได้ ต้องเป็น Trusted Member เท่านั้น (เพื่อป้องกันการกลั่นแกล้งกัน)

ส่วน..

"ผู้ที่มีสิทธิ์รับ feedback" นั้นคือสมาชิกทุกคน "ทุกประเภท"

สมาชิกเจ้าของ Positive FeedBack สามารถแก้ไขข้อความนี้ ให้เป็นข้อความแนะนำตัว โดยในกระทู้นี้ของคุณจะมีแต่ Positive Feedback เท่านั้นครับ
chantanin
แม่ค้าน่าร๊าก ใจดีค่า
peeranutt
ไม่ได้เป็นหน้าม้านะจ้า
แต่อยากจะบอกว่า พี่แนน มีความรับผิดชอบสูงมากจริงๆจ้า

อย่างแรกเลย คือติดต่อง่าย
ส่งของเร็ว
มีการแจ้งการดำเนินการเป็นระยะๆ ทั้งทางโทรศัพท์ และทาง PM ครับ
ว่าได้สั่งของแล้ว ได้รับโอนเงินแล้ว ทวนที่อยู่ แจ้งว่าส่งของแล้ว ให้เลขที่ติดตามของด้วย

แล้วยังโทรมาถามด้วยว่าได้สินค้าหรือยัง ...

พี่แนนก็ใจดีมาก ติดต่อก็ง่ายด้วยจ้า

ขอบคุณสำหรับบริการดีๆครับ
KAT
พี่แนน เอาใจใส่ลูกค้ามาก การตอบคำถามที่รวดเร็ว
ความกระตือรืนร้นในการขายของ สินค้าก็มีมากมายหลายรายการและเชื่อถือได้
สภาพของสินค้าตรงกับในรูปถ่ายทุกประการ

ชอบมากที่สุดคือ สินค้าที่ได้รับ ถึงแม้จะอยู่ในกล่องไปรษณีย์
แต่แกะออกมาแล้ว ประทับใจยิ่งกว่าไปซื้อเองจากใน shop เสียอีก
ถุงกระดาษใหม่กิ๊ก ถุงผ้า ซ้อนมากะถุงพลาสติก ผูกโบว์ไว้อย่างน่ารัก
แล้วทั้งหมดยังห่อทับด้วยพลาสติกใสอีก

หน้ากล่องไปรษณีย์เขียนกำกับไว้อย่างเคร่งครัดว่า กรุณาอย่าวางของทับกล่อง
และมีการถ่ายรูปการ packing ไว้ก่อนจัดส่งอีกต่างหาก

ถือว่าครบถ้วน (เกิน) บริบูรณ์ มืออาชีพจริงๆ ค่ะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3