summer ;Positive Feedback
โดย summer
summer
สวัสดี คุณลูกค้าและเพื่อนๆ ทุกท่านที่ผ่านมาน่ะครับ

หน้านี้มีไว้สำหรับให้คุณลูกค้าที่ประทับใจบริการของ Summer น่ะครับ
ยังไงก็ฝากด้วยน่ะครับ จะได้เป็นกำลังใจให้ Summer ทำหน้าที่ของผมให้ดีขึ้นๆไป

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ
jaew_waw
คุณภาพเกิน 100 จัดส่งรวดเร็ว แน่นหนาดีคะ
pumpp
คุณภาพ เกินร้อย หน้าตา 110 (เกี่ยวกันป่ะ):p
barbiiz
[SIZE="3"]มา Give Feedback ให้แล้วนะคะ จาก ลูกค้า MJ Pebble Long Wallet ค่ะ :D
makeberry
ไม่มีคอมเมนต์เำพิ่มเติม
annie-saejong
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
Baby_Fame
ขอบคุณมากค่ะ
Suzii
สั่งซื้อ Mulberry Alexa ส่งมาญี่ปุ่นค่ะ
สินค้าได้รับสภาพ 100% แพคดี ของถึงปลอดภัยหายห่วงค่ะ
ส่งรวดเร็วทันใจมากๆเลย พ่อค้าใจดี๊ใจดี :D

ขายดิบขายดีนะจ๊ะโบ๊ต
ไว้จะแวะมาอุดหนุนอีกน้า

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ^___^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3