kook ;Positive Feedback
โดย kook
kook
:pอย่าลืมให้ Feedback กุ๊กด้วยนะคะ

และขอบคุณทุกท่านที่ให้คำติชมค่ะ
:p:p:p
jaja
ไม่มีคอเม้นต์เพิ่มเติม
dek_aus
โอนเร็ว เชื่อถือได้แน่นอน
สุดยอด buyer ครับ
ขอบคุณคุณกุ๊กที่คอยอุดหนุนทุกครั้งเลยครับ
liverpoolfc_ning
[SIZE="3"]

คุณกุ๊กเป็นแม่ค้าที่น่ารักมากค่ะ
ใจดี คุยง่าย เป็นกันเองมากๆค่ะ
สินค้าที่ได้รับก็สภาพตรงตามที่บรรยายค่ะ
ไว้จะอุดหนุนใหม่นะค่ะ:D

greenpark
คุณกุ๊กน่ารักมากกกกก ซื้อขายด้วยแล้วสบายใจค่ะ :D
KaritDesign
[SIZE="5"]ลูกค้าน่ารักมากค่ะ พูดจาดีมีสื่อสารที่ดี มีการตัดสินใจดี โอนเงินชำระค่าสินค้ารวดเร็ว มีการติดต่อกลับเมื่อได้รับของแล้ว ยอดเยี่ยมเลยค่ะ ขอบคุณนะคะคุณกุ๊ก

กลิ้ง
mntata
ลูกค้าน่ารักมาก ไม่ต่อราคาเลยค่ะ cf แล้วก้อโอนเงินให้ตามกำหมด ได้รับของแล้วก้อ pm แจ้งทันทีเลย
น่ารักมากๆ ใครได้ลูกค้า จะโชคดีมากๆค่ะ
greenery2548
น่ารักมากค่ะ ขอบคุณค่ะ
cherries
เป็นลูกค้าที่น่ารักมากค่า:)
kibkay20
คุณกุ๊กเป็นมากกว่าลูกค้า ทำให้รู้สึกว่าเราพิเศษขึ้นมากๆ ดีใจที่รู้จักคนน่ารักอย่างนี้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
Baby_Fame
ได้รับของแล้ว ไม่เคยเห็นใครห่อของได้ดีขนาดนี้มาก่อน ประทับใจมากค่ะ
ImYiinG
คุณแม่ค้าน่ารักมากๆเลยค่ะ ใจดี๊.. ใจดี.. ลดราคากระเป๋าพร้อมส่งของทันทีเลย น่ารักสุดๆค่ะ ไว้มีโอกาสจะมาอุดหนุนอีกนะคะ :D:D
Rum raisin
พี่กุ๊กเป็นลูกค้าที่น่ารักมากๆค่ะ เป็นทั้งลูกค้าและพี่ที่น่ารักให้คำแนะนำที่ดี บอกได้คำเดียว เป๊ะ!!! ทุกเรื่องจิงๆค่ะ ^-^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3