อัพโหลดรุปภาพที่เวบ photobucket.com ทีละหลายๆรูป?
โดย Tinuviel
Tinuviel
ได้หรือเปล่าคะ?

ตอนนี้เราอัพได้ทีละรูปค่ะ มันช้า อยากอัพทีละหลายๆรูปต้องทำไงคะ?
yai_625
กด Ctrlค้างไว้แล้วclickที่รูปที่ต้องการloadแล้วclick open ค่ะ
due
[SIZE="5"]รู้สึกว่าด้านล่างตรงที่โหลดรูปมันจะมีข้อความให้เราเปลี่ยนการโหลดได้
ลองเลือก old upload ดูนะคะ จะโหลดได้หลายรูปค่ะ:):)
cookieandcream

ก็click choose files (ในweb photobucket)

มันก็จะขึ้นหน้าต่างให้เราเลือกfile หรือรูป
Clickซ้าย ลากมันทั้งแถบอะค่ะ ให้มันเป็น กรอบฟ้าๆ

แล้วกดopen

มันจะuploadทีเดียวทั้งหมดเลยค่ะ ลองทำดู

Tinuviel
ขอบคุณค่าาาาา
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3