dek_aus ;Positive Feedback
โดย dek_aus
dek_aus
ระบบ Positive/Negative นี้สร้างขึ้นมาเพื่อให้ผู้ขาย/ผู้ซื้อ สามารถตรวจสอบประวัติการซื้อขายซึ่งกันของเพื่อสมาชิกเพื่อจะสามารถเลือกผู้ซื้อ/ขาย ที่น่าไว้ใจได้

ผู้เขียน feedback มีสิทธิ์เขียนให้เฉพาะผู้ซื้อ/ผู้ขาย ของตนเท่านั้น
และเขียนได้หนึ่งครั้ง ต่อหนึ่งครั้งของการซื้อขาย

"ผู้ที่มีสิทธิ์เขียน feedback" ให้ผู้อื่นได้ ต้องเป็น Trusted Member เท่านั้น (เพื่อป้องกันการกลั่นแกล้งกัน)

ส่วน..

"ผู้ที่มีสิทธิ์รับ feedback" นั้นคือสมาชิกทุกคน "ทุกประเภท"

สมาชิกเจ้าของ Positive FeedBack สามารถแก้ไขข้อความนี้ ให้เป็นข้อความแนะนำตัว โดยในกระทู้นี้ของคุณจะมีแต่ Positive Feedback เท่านั้นครับ
Rungfa Ja
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ae23
แพ็คของส่งได้เรียบร้อยดีจริงๆค่ะ ใส่ใจลูกค้าดีมากค่ะ..
AnnAnnAntz
คุณนพน่ารักมากค่ะ ใจค่ะใจ .. ได้ใจเป็นพ่อค้าดีเด่นคร๊าา (><)/
jaja
ไม่มีคอมเม้นต์
BirdBizBijoux
เป็นพ่อค้าที่น่ารักสุดๆ ขายของที่ดีมีคุณภาพ ราคาเสนอก็เหมาะสม แถมอนุญาติให้บอกราคาที่ต้องการซื้อ โดยที่ไม่มีการโกรธ ขายได้น้องก็ขายให้เลย (ขนาดคนต่อยังเกรงใจเลย) ติดต่อก็สะดวกมากๆ แถมดูแลลุกค้าสุดๆ

ถ้ามีคะแนนรวมเต็มร้อย คงให้ 100 คะแนนไปแล้ว แต่นี้มีให้เต็มที่แค่ 10 ก็ใส่ไป 10 โดยไม่ต้องลังเลค่ะ

ขอสนับสนุนพ่อค้าคนดี มีคุณภาพ และใส่ใจลูกค้าแบบนี้ค่ะ

ยกให้เป็นคุณพ่อค้าตัวอย่างแห่ง sbn ไปเร้ย
liverpoolfc_ning
เป็นพ่อค้าที่น่ารักมาก เอาใจใส่ลูกค้าเป็นอย่างดี
ถ่ายรูปชัดเจน และมั่นใจทุกครั้งที่ซื้อกับพี่นพค่ะ:D
annie-saejong
[SIZE="5"]สินค้าตรงตามที่ถ่ายรูปไว้ทุกอย่างค่ะ
makeberry
ซื้อกี่ครั้งๆก็ประทับใจทุกครั้งเลยค่ะ
TEDDY07
คุณนพ น่ารัก คุยง่าย ใจดี :D
kook
คุณนพเป็นพ่อค้าที่น่ารักมากคะ
คุยดี ส่งของเร็ว ถูกใจทุกครั้งเลยคะ

NoumNoum
สุดยอดพ่อค้าแห่ง SBN อีกท่านค่ะ

สินค้าคับคุณภาพ ราคาประหยัด จริงใจ แจ้งตำหนิละเอียดยิบค่ะ

ถามอะไรคุณนพตอบได้ทุกเรื่อง กูรูแบรนด์เนมตัวจริง ประทับใจค่ะ :)
Ryu
น้องนพ ส่งของก่อนโอนเงินอีก สุดยอกกกกกกกก:D
nam
:D:D อยากให้คะแนนมากกว่า 10 จะได้มั๊ยคะเนี๊ย :D:D
apinya40
คุณนพเป็นผู้ขายที่น่ารักอีกคนใน บ้าน SBN หลังนี้ค่ะ
mol199
ถ่ายรูปทุกมุมไม่มีหมกเม็ด แพคสินค้า แน่นหนา ชนะเลิศ ค่ะ

ปล. พอดีเห็นว่าช่วงนี้ "หัวใจห่อเหี่ยว" (จากการขาย) เลยมาให้กำลังใจนะคะ

สู้ ๆ ค่ะ
HS-TAE
มาให้คะแนนกับพ่อค้าน่ารัก ๆ คนนี้ค้ากบบบบ .... ทุกครั้งที่ซื้อขายไม่เคยผิดหวังกับสินค้าที่ได้รับครับ
ถึงจะเป็นมือสอง แต่สภาพดีกว่าที่บรรยาย และรูปที่ลงขายไว้ทุกครั้งครับ

การจัดส่ง มิดชิดแน่นหนา ... มีทั้งเม็ดกันกระแทก แล้วก้อยังแรพมาให้ด้วยอีกชั้น รวดเร็วคับ ไม่ว่าจะเป็น
ของชิ้นเล้ก หรือชิ้นใหญ่ ทุกราคา พ่อค้าให้ความสำคัญเท่ากันหมดค้าบบบบ

ถ้ามีมากกว่า 10 คะแนน ก้อให้ไปเลยยยย ... เชียร์ค้าบบบบ
pichamon
ให้คะแนนสำหรับพ่อค้าน่ารัก ๆ คนนี้ค่ะ
cherie amour
perfect ค่ะ
craftsmanship
Balen Twigty :idea:

• สินค้าตรงตามประกาศ
  • จัดส่งสินค้ารวดเร็ว
  • ได้รับความประทับใจ ขอบคุณมากคะ :p
Zindy
มีให้เลือกแค่ ดีมาก สำหรับคุณ dek_aus นี่ น่าจะได้ ดีเลิศ ดีเริ่ดๆ :o
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3