มีครายพอจะช่วยได้มั๊ยคะ กะ Josephine ใบนี้
โดย Ohoooo
Ohoooo
รบกวนหน่อยนะคะ ช่วยดูให้ทีว่าแท้รึเปล่า คุณแม่ค้าพยายามถ่ายรูป stamp กะ code แล้ว แต่ก็ไม่ค่อยชัดอะคะ ยังไงช่วยหน่อยนะคะ ๆๆๆๆๆ ขอบคุณ ๆๆๆๆ ค่ะ

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ link ข้างล่างนะคะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=87799

sb4ever
Stamp ไม่ชัดเลยอะคับ
แต่คิดว่าแท้คับ
Ohoooo
ขอบคุณมากนะะ คุณ sb4ever คุณแม่ค้าบอกว่าพยายามถ่ายแล้วอ่ะคะ แต่มันถ่ายยาก มีครายพอแนะนำวิธีถ่ายรูป stamp กะ date code ให้ชัด ๆ มั๊ยคะ ถ้าเปิด flash แล้วมันจะชัดขึ้นมั๊ยคะ ขอบคุณมากกกกกค่ะะะะ
mypooh
ถ่ายรูปเพิ่มมาให้คุณหมีนะคะ จะได้สบายใจ
แม่ค้าก้ออยากขายอะคะ พยามยามถ่ายแล้วอะคะ แต่กล้องมันได้แค่นี้จริงๆนะคะ T_T"
รบกวนเพื่อนๆ ผู้รู้ ช่วยดูให้ด้วยนะคะ = )

sb4ever
ok!
แท้คับ
^^
nadiatown
Originally Posted by Ohoooo
ขอบคุณมากนะะ คุณ sb4ever คุณแม่ค้าบอกว่าพยายามถ่ายแล้วอ่ะคะ แต่มันถ่ายยาก มีครายพอแนะนำวิธีถ่ายรูป stamp กะ date code ให้ชัด ๆ มั๊ยคะ ถ้าเปิด flash แล้วมันจะชัดขึ้นมั๊ยคะ ขอบคุณมากกกกกค่ะะะะ

ตั้งโหมด macro จ้า ที่เป็นรูป ดอกไม้น่ะ
แร้วจะชัด ปิ๊งๆๆ เลย ;)
Ohoooo
ขอบคุณค่าาาคุณsb4ever ที่สละเวลามาช่วย cf นะคะ ขอบคุณ คุณnadiatown ด้วยนะคะสำหรับคำแนะนำการถ่ายภาพ

กำลังจะนัดรับของวันอังคารแล้วค่ะ ขอเสียงผู้เชี่ยวชาญท่านอื่นๆ อีกซักคนสองคนได้มั๊ยคะะะะ @^_^@

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ sbn ทุกคนมากกกค่ะะะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3