@@@ขอถามร้านขายspray muji ในjapanคะ@@@^^^^
โดย yai_625
yai_625
ขอถามหน่อยค่ะว่า spray muji กันน้ำ ไปซื้อที่ญี่ปุ่นต้องไปซื้อในร้านอะไรค่ะเป็นร้านขายรองเท้าหรือร้านที่คล้ายๆwatsonที่ขายหลายๆอย่างรวมกัน ขอบคุณคะ
Papae
ซื้อที่ร้าน Muji ได้เลยค่ะมีหลายสาขาตามห้างสรรพสินค้า หรือย่าน shopping
ในร้านจะมีสินค้าหลายชนิดเลยค่ะ ทั้งเสื้อผ้า ขนม ของใช้ เครื่องสำอางค์
แต่สเปย์กันน้ำจะวางอยู่แถวอุปกรณ์สำหรับเครืองหนัง รองเท้า อะคะ ลองหาดูนะคะ:D
bubble
ลองsearch จากweb ของmuji ซิค่ะ เค้าจะบอกสาขาไว้ว่ามีที่ไหนบ้าง
จะได้ไม่เสียเวลาไปเดินหาที่นู่นค่ะ เป็นร้านที่มีสาขาเยอะมากๆๆเลยค่ะ เลือกเอาเลยนะคะ
yai_625
ขอบคุณมากๆค๊า จำได้ว่าที่อิออนใกล้ๆairportจะมีร้านmuji งวดนี้จะเข้าไปดูค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3