Review: Black Label Jeans ยีนส์สวย คุณภาพเกินราคา
โดย mac88
mac88
หลังจากที่ได้ไปโพสในห้อง Hi street Chat: http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=641453 เกี่ยวกับกางเกง Black Label ที่ผมได้มาจากเกาหลี
วันนี้ผมเอา review ให้เพื่อนๆ พี่พี่ มาชมกันครับ ลองดูกันเลยครับ

fade เกินจะบรรยาย เรียกว่าทําเอาหลายเเบนด์ดังอายได้เลยครับ

ช่วงกระเป๋าหลัง และปลายขา มีขาดเล็กน้อยกําลัง ลักษณะขาดเหมือนกันทั้งสองส่วน เข้ากันได้ดีครับ

ป้ายสีขาวนวล สวยมากครับ

กระดุมบอกชื่อยี่ห้อ

ขนาดกระเป๋าถึงเล็กไปนิดแต่ก็ยัดกระเป่าตังเข้าได้สบายครับ ที่สําคัญช่วงปลาย มีรอยขาดเล็กน้อย สวยดี

zip มาตรฐาน YKK

สุดท้ายนี้ size ครับ แบ่งเป็น S M L XL

เป็นไงครับ ชอบเหมือนผมไหมครับ เรื่องราคา อย่าตกใจครับ อยู่ที่ประมาณ 2 พันนิดนิดเท่านั้น ส่วนเมืองไทย ยังไม่มีขายครับ ยั่วนําลายกันไปก่อน
mac88
ต่อด้วยตัวที่สองกันเลยดีกว่า

ด้านหน้า

ด้านหลัง

ป้ายทําด้วยหนังสีดําเงา ส่วนกระเป็หลังมีพริ้นสีดําพร้อมด้ายสีเงินปักชื่อ Black Label

กระเป๋า มีรอยขาดเล็กน้อย

ช่วงปลายขาถือว่างานละเอียดมาก ทั้งสี การเฟด รอยยับ เเละรอยขาด

ช่วง fade ผสมผสาน ระหว่างรอยขาดและคราบเลอะสี ทําให้ดู เซอร์เซอร์ เข้ากันได้ดีมาก

กระเป๋าเล็กทําเป็นรอยตะเข็บ แนวดี

MADE IN KOREA

เป็นยังไงครับ คิดยังไงกับตัวนี้กันบ้างครับ
Balenciaga
Fade สวยมากๆเลย ทั้ง 2 ตัว อยากจับเนื้อผ้าจัง เหอะๆ อีกเรื่องก็คือ ตกใจราคา มากมาย

ขอบคุณที่อุตส่าห์มารีวิวนะฮะ ชอบๆ ต้องไปหาซื้อบ้าง
Mie-O
ชอบตัวแรกค่ะ สวยดีเซอร์ไม่เบาเลยค่ะ อิอิ
ทำFadeได้สวยดีค่ะ >_<
sassymoomin
อยากทราบว่าซื้อที่ไหนอ่ะคะ..เผื่อว่าจะไปซื้อให้แฟนบ้าง แฮ่ๆ:D
little23
อยากได้เหมือนกันคะ แต่ใส่เอง มีขายในเมืองไทยไหมคะ
exporte
สวยมากกกกก อยากได้ๆๆ
มีคำถามเกี่ยวกับไซส์ครับ ไซส์ S นี่เท่าเอวกี่นิ้วเหรอครับ
mac88
เมืองไทยยังไม่มีขายครับ ถ้าสนใจต้องไปดูที่เกาหลีครับ อยู่ที่ ทงแดมุน

ส่วน size S ผมใส่ เอวอยู่ที่ 29-30 ครับ
knr
ตัวที่สองสวยมากค่ะ ชอบสีมากๆๆๆ
Ryusaki
อยากเห็นสีดำจังครับ พอมีรีวิวให้ดูไหมเอ่ย
twindolls555
สวยอ่ะ อยากได้มั่งอ่ะค่ะ
mac88
ยินดีที่ชอบกันครับ
mac88
รูป fit pic ครับ

jaew_waw
ตัวสีสองสีสวย มากกกกกกกกกก...........ค๊า ^0^
KhunNooMoD
ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย แล้วเค้ามีเว็บไหมคะ เผื่อจะสั่งพรีมาให้แฟนบ้าง
จขกท.ใส่แล้วดูดีมากค่ะ
Ryusaki
โห เท่ห์ทุกมุมเลยครับ อยากได้จัง ขอบคุณ จขกท.มาก
boazzy
ตามเข้ามาชมรีวิวค่ะ สวยจัง

เนื่องจากที่โบ๊ตบอกว่าจะไปตามหาร้าน พอดีไปถึงห้างแล้ว มีขโมยของกันค่ะ เลยต้องรีบๆออกมา
แต่จะบอกว่า มีอีกหลายยี่ห้อเลยค่ะ ในห้างdoota ที่งานเนี๊ยบมาก แต่ต้องใจเย็นๆเลือกนะคะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
mac88
Originally Posted by KhunNooMoD
ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย แล้วเค้ามีเว็บไหมคะ เผื่อจะสั่งพรีมาให้แฟนบ้าง
จขกท.ใส่แล้วดูดีมากค่ะ

ประมาณ 2000 กว่าบาทครับ แต่เวปเค้าผมยังไม่เคยเจอครับ
angel_dusts
สวยทั้งสองสีเลยค่า ^^
RoboGolf
ไม่ทราบว่ามีของผู้หญิงด้วยเปล่าค่ะ..
พอดีเดือนหน้าจะไปเกาหลีพอดี.. ร้านหาง่ายมั๊ยค่ะ อยู่ตรงช่วงไหนเอ่ย..

ขอบคุณมากค่ะ
LovelyBijoux
ชอบตัวสองค่ะ เนื้อผ้านิ่มไม๊น้า เห็น จขกท ใส่แล้วอยากได้มั่งจัง
mac88
เท่าที่ดูมายังไม่เจอของผู้ ญ นะครับ เเต่ของผู้ชายมีสวยสวยเยอะเเยะเลยครับ ผมก็ซื้อมาอีกเเล้วครับ
lovepui
ที่ญี่ปุ่นมีขายทั้งชาย หญิง
mac88
มีหลายคนอยากได้ ผมเลยเอาเข้ามาขาย size ละตัวครับ ชมกันที่กระทู้ในห้องซื้อขาย Hi street

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1089036
kim-juu
สีสวยทั้งสองตัวเลยค่ะ ดีไซน์เท่ห์ดีค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3