█ █ - - - มาแล้วคร่า ไอเท็มน่ารักๆ ราคาถูกๆ - - -█ █ █+ + + topshop + + + GUESS + + + FORVER 21 + + + H&M + + + -AllZ + + + CHARLOTTE TARANTOLA + + + mossimo + + + xhilation + + + GAP + + + CHAROTTE RUSSE + + + ZARA + + +
โดย minyada
minyada
[SIZE=7]ตามหา 2 ตัวค่ะ อยากได้มาก

1.กระโปรง topshop ไซต์ 6 หรือ 8 ชายขลิบสีขาวหรือดำ (ถ้าขลิบชายดำ จะดีมากๆ ค่ะ)
1.เสื้อกล้าม Landmee ลายดอกตามรุปเลยค่ะ (ขอยืมรูปจากคุณ dynastyy ขอบพระคุณด้วยคร่า)

สนใจ PM หรือเมล์ minyada_mod@hotmail.com
มือถือของแม่ค้าหาย เดี่ยวจะมาแจ้งเบอร์ใหม่ นะคะ

ไม่รับเปลี่ยนหรือส่งคืน ทุกๆ กรณี ได้โปรดถามแม่ค้าก่อนโอนให้ละเอียด

คิดค่าส่ง 30-ต่อทุกๆ ออเดอร์ เพราะแม่ค้าส่งของที่ไปรษณีย์เอกชนค่ะ

cf ต่อได้ทุกตัวค่ะ

cf แล้ว รบกวนแจ้งเวลาโอนด้วยนะคะ แม่ค้าจะได้ลง cf ในกระทู้ให้อย่างสบายใจ

ลงใหม่ๆ แต่ตั้งราคาขายถูกนะคะ ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อเลยค่ะ มดไม่อยากรอนาน อยากขายหมดไวๆ

[SIZE=7]ขอความกรุณา งดต่อ [SIZE=7]
โปรดเคารพกติกาและเห็นใจ

CF แล้วเงียบ แม่ค้าไม่รอนะคะ หายบ่อยค่ะ กันไว้ดีกว่าเสียใจ

และหากแม่ค้าโดนต่อมาแบบไม่เกรงใจ แม่ค้าจะไม่ขอตอบนะคะ
เพราะว่าให้หาสินค้าแบบเดียวกัน แต่ราคาถูกแบบนี้ ไม่มีที่ไหนขายแล้วค่ะ แฟรฺ์กันเนาะ
มดน่ะใจดีมากๆ ถ้าเกิดซื้อ มดจะลดให้เองค่ะ ตามความเหมาะสมเนาะ

[SIZE=7]TOPSHOP

กระโปรงสีเขียวขี้ม้า ใส่กับเสื้อกล้ามสีดำ สวยค่ะ ใส่เดินชายหาด เหมาะกันดี
สภาพ 90% ขายถูกเลยค่ะ สาวๆ ไซต์ 10-12-14-16 ใส่ได้
[SIZE=7]250-

[SIZE=7]xhilation
(แกะ ป้ายออกแล้วนะคะ คันค่ะ)
กระโปรงผ้าฝ้าย แต่งลูกไม้ฉลุ ของจริงสวยมาก แต่ถ่ายเก็บรายละเอียดไม่หมด
สาวๆ ไซต์ s-m-l ใส่ได้ เพราะเป็นยางยืด แต่งเลื่อมสีชมพู นิดหน่อย พองาม
ใส่กับเสื้อกล้ามดูดีมากกกก ใส่ไปทะเลเริดคร่า สภาพใหม่
เอว 24-42
ยาว 30
[SIZE=7]350-

[SIZE=7]BALI DESIGN ORIGINAL
made in indonesia (one size/ free size)
เดรสlสั้นลายทาง แบบทรง A สีสดใส ผ้าหนา ยืดได้ดี สภาพใหม่ ใส่ไปทะเลปีที่แล้วนี้เองค่ะ
อก 30-45
ยาว 28
[SIZE=7]450-

ชื่อแบรนด์ เดี๋ยวมาอัพเดตนะคะ ดูที่รูปถ่ายป้ายก่อนได้คร่า
ไซต์ xs-s ใส่ได้ ผ้าป่าน เสริมทรง ถูกมากกกกกกก
[SIZE=7]550->>>[SIZE=7]500-

ชื่อแบรนด์ เดี๋ยวมาอัพเดตนะคะ ดูที่รูปถ่ายป้ายก่อนได้คร่า
เสื้อคลุม แขนยาว จั๊มเอว และมีกระขอหน้า ของใหม่ซักเก็บ
ไม่ใหม่คืนเงิน เลย ใส่เป็นเสื้อแล้วใส่เสื้อกล้ามไว้ข้างในก็สวย
[SIZE=7]550->>>[SIZE=7]450-
CF ka

[SIZE=7]FOREVER XXL
BY FORVER 21
เดรสผ้ายืด มีน้ำเงินกรมท่าอมม่วง เสริมฟองน้ำทรงสวยๆ คอร์นเฟริมว่าน่ารักมากๆ ค่ะ
อก 34 ขึ้นนะคะ ไม่งั้นจะหลวม 34-40 เลยค่ะ
[SIZE=7]500-

[SIZE=7]Face to Face fashion australia

เดรสสั้น ของใหม่ พรีออเดอร์มาพันกว่าบาท ของจริสวยมาก ผ้าสเปนเด็กซ์มีซับในลูกไม้
ผ้าทิ้งตัวสวย และตรงเอวต่อกับช่วงกระโปรง เวลาใส่จะเหมือนเราใส่กระโปรงเอวสูง
ทรงสวยมากค่ะ สายปรับได้ ยาวไม่รวมสาย 26 สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ

[SIZE=7]ole navyjacket
jacket ยีนส์ แบบตัวสั้น แขนกระบอกเล็กๆ ฟอกซีดอมฟ้า สาวไซต์ s-m ใส่ได้ สภาพใหม่ๆ
อกติดกระดุม 30-32 ไม่ติดฟรี
ไหล่ 14
แขน 22
ยาว 15-16

[SIZE=7]mossimo dress
เดรสสีขาวครีม เพื่อนฝากขาย สภาพใหม่ใส่ไปงาน 1 ครั้ง ไซต์ L สาวๆ ไซต์ xl ก็ใส่ได้ค่ะ
จั๊มใต้อก ปล่อยชายพริ้วๆ แต่งกระเป๋าข้างน่ารักมากก ทรงเดียวกับที่นางแบบใส่
อก 36-42
ใต้อก 30-40
สาย 7
ยาว 33

ลงรายละเอียดผิด ค่ะ พึ่งเห็นเหมือนกัน เดี๋ยวจะกลับมาบอกรายละเอียดกับชื่อแบรนด์ใหม่นะคะ

[SIZE=7]BLU HEAVEN SHIC TOP
เสื้อแขนตัด แต่งระบายช่วงอก และฉลุ ทั้งด้านหน้า-หลัง ผ้าแสปนเด็กซ์กึ่งคอทตอน
ผ้าทิ้งตัวมากๆ ยืดได้มากด้วย ใส่สบายค่ะ ซื้อมาใส่ไปครั้งสองครั้ง ใส่กับเอวสูงสวยจริงๆ
ของจริงสีดำสนิท สวยมากคอร์นเฟริม!
อก 32-44
ยาว 20

[SIZE=7]KP JEANS made japan
เสื้อสายเดี่ยว ระบายขนมชั้น ลูกไม้ทั้งตัว ซื้อที่ญี่ปุ่น ด้านในมี teg ค่ะ แต่ไม่ได้ถ่ายรูป
สภาาพใหม่เลย แบบเหมือนของ topshop ไม่มีผิด ผ้าลูกไม้นิ่มๆ ยืดได้ดี ไซต์ m
อก 32-38
ยาว 28
CF ka

[SIZE=7]DIY
เสื้อแขนยาว แขนกระบอก คอปิด เย็บไหล่ สวยหรูมากค่ะ ปลายแขนรัด ไหล่ตั้งเล็กน้อย
ของใหม่ซักเก็บ ทรงสวย ผ้าเนื้อดีมากๆ ผ้าคล้ายสแปนเด็กซ์ แต่ดีกว่า นุ่มกว่า ยืดได้ดี
ทิ้งตัวสวยๆ จะใส่แบบพับคอลงมาก้ได้ แต่ใส่กับเอวสูง สวยมากค่ะ ขายราคานี้ถูกมาก
อก 32-44
แขน 22
ยาว 22
CF ka

[SIZE=7]AMERICA PROJECT
เสื้อสไตร์ฌบฮิเมียน ซื้อที่เมกา made in usa สภาพยังดีมากค่ะ ราคาซื้อแพงมากด้วย
สีจริง กรมท่าเือบดำ ผ้าดีมาก ไม่ขุย ไม่หมอง แต่ถ่ายไม่ติดเท่าที่ควร ของจริง สวยมากค่ะ
ไซต์ xxl แต่มดไซต์ m ก็ใส่ได้ มันเหมือนเป็นฟรีไซต์เลย (ตอนซื้อเหลือไซต์เดียว)
ใส่กับเลคกิ้งสวยมาก
อกฟรี
ยาว 28

[SIZE=7]NICHE made usa.
เสื้อสายเดี่ยว สายริบบิ้น สม๊อกรอบอก จะใส่เป็นเกาะอกก็ได้ ผ้าชิล ใส่สบาย ไม่บาง
สภาพใหม่ค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้ง ไร้ตำหนิใดๆ สาวๆ ไซต์ s-m-l ใส่ได้สบายๆ ค่ะ
อก 32-50
ยาวไม่รวมสาย 14

[SIZE=7]OLE NAVY
เสื้อแบบคล้องคอ ของใหม่ซักเก็บค่ะ เพื่อนฝากขาย สภาพใหม่ๆ เลย รับประกันได้ค่ะ
สีสดใสเหมือนรูปไซต์ xl สาวไซต์ใหญ่ มารับไปน่ารักกันเร็วคร่า ขายถูกด้วยจ้า
อก 40-48
ยาว 28
สายปรับระดับได้

[SIZE=7]dress
เดรสสีขาว ผ้าคอทตอนไม่บาง สภาพใหม่ค่ะ ใส่ไปหนึ่งครั้ง ทรงน่ารัก จั๊มอกหวานเชียว
ฟรีไซต์ สาวๆ ไซต์ s-m-l ใส่ได้สบายๆ ยืดได้มากแบบไม่อึดอัด มดสูง 155 ใส่แล้วเตี้ยไปนิด
อก 30-54
สะโพก ฟรี
ยาว 30

[SIZE=7]CHRISTIE BROOKS
กระโปรงกางเกง ได้มาจากใน sbn 400- ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพใหม่มาก ผ้าหนา
ไซต์ l แต่สาวไซต์ m ก็ใส่ได้ เพราะเอวเป็นหูรูด หายต่อขาดทุน ใส่แบบเอวต่ำนะคะ
เอว 30-34
สะโพก 34-44
ยาว 13

[SIZE=7]PREE PEOPLE
เสื้อสายเดี่ยวน่ารักมากกก สายไขว้ ไซต์ s แต่สาวๆ ไซต์ xs-s-m ใส่ได้เลยค่ะ ผ้ายืดได้มาก
ยืดได้สบายๆ ไม่อึดอัด สภาพใหม่ 95% สีแบบ น่ารักเหมือนรูป ไร้ที่ติ ขายถูก
อก 30-36
ยาว 26
สายปรับได้

[SIZE=7]CANIT top
เสื้อเกาะอก ของใหม่คร๊า หรือจะใส่เป็นกระโปรง bodycon ก็ได้ ทรงสวยไม่มีบานปลายค่ะ ผ้าหนา สีสดสวย น่ารักมากจริงๆ ขายถูกจ้า
อก(หรือเอว) 32-38
ลำตัว(หรือสะโพก) 32-38
ยาว 14
[SIZE=7]200-

CF ka

[SIZE=7]FOND from usa.
กระโปรงสไตร์โบฮิเมียน สภาพ 90-95% สายรูดค่ะ ใส่ได้ทุกไซต์ ทรงสวยดี
ผ้านิ่มๆ พริ้วๆ ใส่สบาย ยาวเลยเข่ามดราว 3-5 นิ้ว (มดสูง 155)

[SIZE=7]NEW DRESS
มินิเดรสผ้าชีฟอง ของใหม่ค่ะ จั๊มสม๊อครอบอก ระบายชาย งานละเอียดมากเลย
ไซต์ f อกพรี สายเลื่อนได้ ของจริงสวยมากกก
[SIZE=7]390->>> 250-

[SIZE=7]NEW TOP
เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้ แบบแลนมี ซื้อมาจากใน sbn เราแหละค่ะ 390-ขายต่อขาดทุน
ของใหม่ ไซต์ s อกไม่เกิน 32 คร๊า

[SIZE=7]NEW TOP
เสื้อเกาะอก ของใหม่ อกฟรีค่ะ จั๊มใต้อกลงมา น่ารักมากกก เหลืออีก 1 ตัว พร้อมส่ง

[SIZE=7]H&M
เสื้อแขนกุด แบบโชว์เนินไหล่ ตัวยาว ผ้าสแปนเด็กซ์ทิ้งตัวมาก ผ้ายืดได้สบายๆ ผ้านิ่มไม่บาง
สภาพใหม่มากๆ ไร้ตำหนิ ใครได้คุ้มจิงๆ สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ ติดกระดุมให้ครบแล้วใส่กับเอวสูง สวยมากคร่า
อก 32-44
ยาว 28

ชื่อ แบรนด์ เดี๋ยวมาอัพเดตนะคะ ดูที่รูปถ่ายป้ายก่อนได้คร่า
จั๊มสูทขายาว ผ้านิ่มๆ บางเบา ทิ้งตัว แบบจั๊มใต้อก-เอว ของจริงสีดำสนิททั้งเนื้อผ้า-ลูกไม้
ผ้าไม่เป็นขุยนะคะ ในภาพ ถ่ายรุปออกมามันโดนแสางแฟรช เลยดุแปลกๆ ของจริงจะเงาๆ
ผ้าเนื้อละเอียดเหมือนผ้าซาติน แต่บางกว่า สาวๆไซต์ s-m-l ใส่ได้ค่ะ
สาวๆ คนไหนชอบลุคเปรี้ยวๆ หรูๆ ไม่ควรพลาด
cf ka

[SIZE=7]THE STATION
SZ 14
เสื้อคลุมผ้าชีฟอง ผ่าหน้า ระบายๆ น่ารักค่ะ ไซต์ 14 แต่ไม่ใหญ่นะคะ เวลาใส่ มันจะทิ้งตัวตามทรงน่ะค่ะ มดไซต์ 8 ก็ใส่ได้ สภาพใหม่คร่า ใหม่มากๆ ด้วย
อก 32-34
ยาว 28

SZ
กางเกง SZ ของใหม่ป้ายห้อย แถมเอาไปจั๊มขามาเรียบร้อย ซื้อมาก็ 650-แล้วค่ะ เอาไปแก้ทรงอีกสองร้อย

[SIZE=7]Simply frrebibtible made usa.
เสื้อทรงผีเสื้อ คุณเพื่อนฝากขายค่ะ สภาพใหม่มาก ใส่ครั้งเดียวแล้วเจ้าตัวบอกไม่ชอบ
ราคาซื้อแพงกว่าราคาที่ลงขายนี้แน่นอน ไซต์ s แต่เป็นผ้ายืด สาวๆ ไซต์ m-l ก็ใส่ได้คร๊า

HE SHE ITsiam square soi 4
กระโปรงทรง bodycon ลายหนังสือพิมพ์ ชิดสุด สภาพใหม่ๆ ไม่เคยใส่ค่ะ
ซื้อจากใน sbn มา 650- แม่ค้าเดิมซื้อจากร้าน He She ราคาหลักพัน
มดได้มาก็เก็บอย่างเดียว ไม่มีโอกาศใส่ ไซต์ m
เอว 28-30 สะโพก 34-36 ยาว 16

ราคา ซื้อ 790- จากสยาม ซื้อเก็บ แล้วดันอ้วนขึ้น ใส่แล้วคับ อึดอัดค่ะ
สายปรับได้ เอว 24-25 สะโพก ไม่เกิน 35 ใส่แล้วความยาวส่วนกางเกง
ประมาณ 14 สั้นกำลังงามค่ะ

เอี้ยม ยีนส์ ของใหม่
ราคา ซื้อ 790- จากสยาม ซื้อเก็บ ไซต์ m น่ารักมากๆ ค่ะ ใส่แบบเอวต่ำ
สายปรับได้ เอว 24-25 สะโพก ไม่เกิน 35

]สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่มาก ขายก่อนหน้าหนาวด้วยราคาพิเศษ
(ก้านซิปหายค่ะ ตรงที่เอาไว้ดึงตอนรูดซิป เอาไปซ่อมเองนะคะ) ราคาซื้อ สองพันกว่า

สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่มาก ขายก่อนหน้าหนาวด้วยราคาพิเศษ
(ก้านซิปหายค่ะ ตรงที่เอาไว้ดึงตอนรูดซิป เอาไปซ่อมเองนะคะ) ราคาซื้อ สองพันกว่า

[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]GAP maxi dress
เดรสสี ขาวสะอาด ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนพึ่งออกจาก shop แบบสายผูกคอ สาวๆ ไซต์ m,l. ก็ใส่ได้
เนื้อผ้าฝ้ายนุ่มพริ้ว แซมดิ้นเงินตลอดเนื้อผ้า จั๊มใต้อก ชายถักสวยมากกกกก สวยโครตตตตตต
ราคาซื้อเกือบหกพัน สภาพใหม่ 100% ขายราคานี้งดต่อเด็ดขาด ราคาถูกอย่างคุ้ม (เสียดายค่ะ)
อก 30-40
จั๊มใต้อก 28-40
ยาวจากไหล่-ชาย 45
[SIZE=7]>1000-
[SIZE=7]งดต่อเด็ดขาดค่ะ ลดจาก 1500- ร้อนๆ

[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7]CHAROTTE RUSSE dress
เดรสเกาะ อกลายกุหลาบ ของใหม่ซักเก็บไม่มีโอกาสใส่ไปไหน แถมไซต์ใหญ่ไปนิดเลยไม่ได้ใช้งานเลยค่ะ
สภาพ 100% สวยมากเนื้อผ้าโปร่งๆ คล้ายผ้าฝ้าย+ผ้าป่าน ผ้านิ่มบางเบา ลื่นมือ ลายดอกเด่นชัด โครตสวยอีกตัว
อก 34-42
ยาว 23
(เป็นเกาะอกค่ะ ไม่มีสาย ยาว 23 ก็เหมือนกับสายไปราวๆ 10 นิ้ว)
[SIZE=7]>1000-
[SIZE=7]งดต่อเด็ดขาดค่ะ

เดี๋ยวมาลงรายละเอียดค่ะ
เสื้อเชิ้ตผ้า ป่าน สวยมากกกก สภาพใหม่

สายเดี่ยว ชีฟอง ลายดอกสดใส สภาพใหม่ สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้

[SIZE=7]YUKO dress
เดรส yuko ใส่ไปหนึ่งครั้ง แต่สภาพดีมากกกกก สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ
เป็นผ้ายืด เนื้อผ้าหนา นิ่มๆ ทรงน่ารักมาก คอร์เฟริมร์

กระเป๋าสาน ของใหม่ ไม่เคยใช้สักครั้ง ซื้อเก็บจริงๆ

[SIZE=7]F21 TOP
เสื้อยืดคอปาด ลายทาง แขน 5 ส่วน ของใหม่ซักเก็บ ใส่แล้วไม่มั่นน่ะค่ะ ขอขายต่อราคาถูก
อกฟรี
ยาว 21

[SIZE=7]swan goose nest

เสื้อเชิ้ตผ้าป่าน แขนห้าส่วน คอปิด แบบเดียวกับที่นางแบบใส่ค่ะ เพียงแต่แขนคคนละอย่าง
ของใหม่ พรีมาไม่ใส่จ้า ซักแล้วเท่านั้นเอง ไซต์ s-m ใส่ได้ค่้ะ แบรนด์ แท้ ขายถูกมาก
อ้างอิง : http://www.carlvinoparis.com/swan-go...tion-c-97.html

เกาะอกสีดำ สนิท สภาพใหม่ อก 34-40
[SIZE=7]100-

เสื้อสาย เดี่ยว ผ้าชิล ของร้าน ant สยาม สภาพสวยค่ะ

เสื้อเปิด ไหล่ ชีฟองลายดอกไม้ ของใหม่

เสื้อตัวยาว จั๊มเอว ผ้าฝ้าย สภาพสวยๆ

เกาะ อก-กระโปรง bodycon ใส่ได้ทั้งสองแบบค่ะ ของใหม่
cF ka

กระโปรงแนว สปอร์ตๆ ใส่กับเสื้อกล้ามน่ารักสุดๆ สภาพดี เอวยางยืด ไม่สั้นมาก

[SIZE=7]SWEET TOP
เสื้อสายเดี่ยวสีเหลืองอ่อนหวาน ผ้าฝ้าย แต่งถักตรงอก ไซต์ l น่ารักมากค่ะ สายปรับได้
ตัวนี้เพื่อนฝากขาย ยี่ห้ออะไรไม่ทราบ เดี๋ยวจะไปถาแล้วอัพเดตบอกอีกทีนะคะ
อก 35-36
ยาว 22

NEW เข็มขัดเชือก สไตร์โบฮิเมียน
สีขาวครีม ผูกกับเดรสก็สวยค่ะ ของนอก ไม่เคยเห็นที่ไหนไนไทยขายเลย
200- รวมส่ง

NEW เข็มขัดสาน สไตร์โบฮิเมียน
ของนอกค่ะ ไม่ได้ซื้อในไทยนะคะ
สภาพใหม่ ซื้อแพง ขายราคานี้ค่ะ
200- รวม ส่ง

[SIZE=7]
[SIZE=7]

[SIZE=7]

[SIZE=7]LEVI'S
[SIZE=7]เสื้อสาย เดี่ยวจั๊มเอว ของใหม่ซักเก็บ ไม่มีโอากาสใส่ค่ะ สาวๆ ไซต์ s,m ใส่ได้ สภาพใหม่ๆ
[SIZE=7]ผ้าไม่บาง ใส่แล้วเอวลอยนิดๆ พอติดขอบกางเกงเอวต่ำแต่จะจั๊มขึ้นอีกก็ไม่ขัดสัทธาคร๊า

อก 32-44
ยาว 20
250-

NICHE USA. TOP
เสื้อ แขนกุดลูกไม้ทั้งตัว ใส่หนึ่งตั้ง ผ้าลูกไม้เนื้อนิ่มมาก ยืดได้ดี ไซต์ m ของจริงน่ารักมากๆ สไตร์ GUESS เสื้อที่มีเส้นมีสาย กำลังอินนะคะ ใส่กับเอวสูงอย่างเริดคร๊า
250-

รองเท้าสั่งตัด ของใหม่ ไซต์ 36
รวมส่งลงทะเบียน

shoes เบอร์ 285 (เบอร์ 36-37)
รองเท้า หนังสีน้ำตาล ส้น 3 นิ้วครึ่ง ฝากเพื่อนซื้อที่สวนจตุจักรมา 750- แต่ลองแล้วหลวมไปนิด ขอขายต่อ สีจริงดูที่รุปบน ใส่แล้วมองไม่เห็นตำหนิ สภาพหนังใหม่มาก
สภาพดี โดยรวม 90-95 % ยังไม่ได้ซักนะคะ ถ้าซักแล้ว ที่เปื้อนด้านส้นเท้าด้านใน ซักออกค่ะ สีจริงดูรูปแรก
100-

SENSE COLLECTION shoes เบอร์ 235 (37)
รองเท้าหนัง สีเทาเข้ม ส้นสูง 4 นิ้ว ใส่แล้วทรงตัวดี ไม่มีเอียง ดีไซต์สวย สภาพใหม่ 90-95% ด้านนอกใหม่ใส่แล้วมองไม่เห็นตำหนิ
ด้านพิ้น รองเท้า ส้นสึกเล้กน้อย เพราะของเก่าก็บางอยู่แล้ว สวยมาก เสียดายมันหลวม ไม่งั้นไม่ปล่อยแน่ สีจริงดู รูปแรก
100-

O.C.N collection shoes เบอร์ 235 (37)
รองเท้าหนัง สีเหลืองมะนาวสุก ส้น 3 นิ้ว สภาพใหม่ 95% มีรอยตรงที่วงไว้นิดหน่อย สีจริงดูรูปแรก
100-

[SIZE=7]
[SIZE=7]

[SIZE=7]MODA CORSET
[SIZE=7]เสื้อสาย เดี่ยวโครเซ็ต ผ้าป่าน เสริงโครง ใส่กับเอวสูงน่ารักมากค่ะ ด้านหลังสม๊ อก สภาพ 90%
อก 32-34
ยาว 15
100-

[SIZE=7]
[SIZE=7]

[SIZE=7]

[SIZE=7]free peuple
by ole navyเสื้อฉลุๆ สีกรมท่า ผูกหลัง น่ารักมากๆ ถ่ายไม่ค่อยติดเท่าไหร่ สภาพดีมาก ไซต์ 12 แต่ตัวไม่ใหญ่นะคะ
สายข้างหลังผูกเข้าชิด-ห่าง ขยายตามตัวได้ อก 32-40 เอว 30-34 ยาว 20
100-

[SIZE=3]เสื้อชีฟอง ปักชายเสื้อ สภาพ 95% ฟรีไซต์

[SIZE=3]เสื้อกล้าม ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่ ผ้ายืดทิ้งตัวสวยๆ

[SIZE=3]เสื้อเอวจั๊ม เอวลอยนิดๆ ของใหม่ ผ้าลื่นๆ เงานิดหน่อย ถ่ายไม่ชัด แต่ของจริง น่ารักมากค่ะ

[SIZE=3]เสื้อกล้ามของใหม่ แต่งลูกไม้ ผ้าสแปนเด็กซ์ทิ้งตัวสวย ผ้ายืดได้มาก สาวๆ ไซต์ s-m ใส่ได้ค่ะ

[SIZE=3]กระเป๋าสะพาย origino ซื้อที่สาน ไม่ค่อยได้ใช้ ขายต่อค่ะ ซื้อมา 200- สภาพยังดีมาก แต่ป้ายชื่อมีรอยถลอก ตามรูป

ซีทรู สีชมพูหวาน
เสื้อแขนยาวจั๊มข้อแขน ผ้าซีทรูเปรี้ยมอมหวาน จั๊มช่วงใต้อกด้วยค่ะ สายรูดมัดได้
ประดับเพชรเม็ดเล็ก น่ารักค่ะ ตัวนี้สภาพใหม่ รับประกัน
100-

[SIZE=7]
[SIZE=7]เสื้อคลุม ของใหม่ ไม่เคยใส่ไม่่เคยซัก สภาพ 100% ผ้า skill ใส่สบายค่ะ ผ้ายืดได้ด้วย
ฟรีไซต์ สาวๆ s,m,l ใส่สวยเลยค่ะ
100-

EBLLE TOP
เสื้อสายเดี่ยวผ้าฝ้านนิ่มๆ สไตร์โบฮิเมียน อกแต่งลูกไม้น่ารักๆ สภาพใหม่ ใส่ซักครั้งเดียว ไซต์ m แต่สาวไซต์ s ก็ใส่ได้ค่ะ
อก 32-34
สาย 5
ยาว 21
100-

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

[SIZE=7]ขอบคุณมากนะคะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3