KLOSET TOPSHOP XXI H&M ETC.
โดย relizpeen
relizpeen
Kloset Scarf 1250 บาท ลาย Dust สีฟ้า & Lego สีชมพู

CF แล้วค่ะ

Topshop size us 6 uk 10 ของใหม่ป้ายห้อย น่ารักมากค่ะตัวนี้
ซื้อมาเเล้วใส่ไม่ได้ขายขาดทุน 1250 บาท

Topshop ลายหอไอเฟล size us 2 uk 6 เป็นเสื้อตัวยาว ทรงหลวม
ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ตัวนี้ราคาป้าย 2150 ขายไปเลย 1700 บาท

Topshop size us 2 uk 6 สีชมพูโอรสของใหม่ป้ายห้อยเช่นกันค่ะ
ใส่เเล้วน่ารัก หวานๆ ขายขาดทุน 1700 บาทค่ะ

Topshop size us 2 uk 6 ของใหม่แกะป้ายแล้ว ยังไม่เคยใส่ทั้ง
สองตัวเลยค่ะ ขอขายตัวละ1200 ค่ะ

H&M สีขาว ลายเพชร size us 2 uk 6 สั่งมาจากเว็บยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ
ขาย 700 บาท

XXI สีครีม size M ซื้อมานานเเล้วได้แต่ลองยังไม่เคยใส่ออกไปข้างนอกเลยค่ะขายเลยดีกว่า 700 บาท

XXI ลายสก๊อต size S เป็นผ้าชีฟอง เหมาะกับน่าร้อนค่ะ ซื้อมาใส่ไป
เเค่ครั้งเดียวขอขาย 550 บาท

MNG สีดำ size S เป็นผ้าชีฟอง เเต่มีซับเป็นเสื้อกล้ามติดกันอยุ่ข้างใน
ไม่โป๊ น่ารักค่ะแต่แอบ sexy ใส่ไปแค่ครั้งเดียวขอขายอยุ่ที่ 750 บาท

MELISSA CAMPANA SIZE 7USA 38EUR 36BRA ซื้อาเเล้วไม่มีโอกาส
ได้ใส่เลยค่ะ ลดพิเศษเหลือเพียง 900 บาทค่ะ

coach รุ่นLeatherware สีเนื้อขอบชมพูค่ะ
ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ สั่งมาจากในเว็ปยอมขายขาดทุนค่ะ
เหลือเพียง CF เเล้วค่ะ

สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้เเน่นอน
สินค้ารวมค่าจัดส่งเรียบร้อยและนะค่ะ หรือยินดีมารับเองได้นะค๊ะ
ถ้าสนใจยังไงแล้ว pm มาหรือโทรมาที่ 0813001233 ได้ค่ะ
BB PIN 24AB7475
RELIZ_PEEN@HOTMAIL.COM

ขอบคุณSBN ค่ะ
KiKKoo123
Lego สีชมพู
-------------------------------
CF ต่อนะคะ ผืนนี้ ถ้าได้เเร้ว PM ตามนะคะ

เป็นของใหม่ใช่ป่าว
sugussy
หวัดดี..จ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3