รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยเลือกสี Balen CITY และ WORKหมุดใหญ่กันหน่อยค่ะ ^^
โดย mindmelody
mindmelody
กำลังจะซื้อ Balen 2 ใบค่ะ (CITY + WORK) เป็น[SIZE="5"]หมุดเงิน ทั้ง 2 ใบนะคะ

แต่..... เลือกสีไม่ได้ระหว่าง

CITY [SIZE="5"]สีดำ Black หรือ [SIZE="5"]สีน้ำเงิน Outremer

WORK [SIZE="5"]สีดำ Black หรือ [SIZE="5"]สีน้ำเงิน Outremer

ช่วยเลือกหน่อยนะคะ

KhunNooMoD
มดว่า work black กะ city outremer ค่ะ
BOTANIC
Vote for city outremer and work black too kab
Chinwa
ถอยสองใบเลยหรือครับ อิอิ

คิดเหมือนสองท่านบนครับ
LoOk_NuM
^^^^^
^^^^^
ITA.
DenMark
CITY สีน้ำเงิน Outremer

WORK สีดำ Black

เพราะว่าเวิร์คสีดำจะได้หลอกตาว่าดูเล็กหน่อย และเป็นกระเป๋าที่ต้องถือตลอด หูมันจะดำได้ง่ายคับ เลือกสีเข้มๆๆๆ ไว้ จะดีกว่าคับ

ส่วนซิตี้ เลือกสี น้ำเงิน เพราะเป๋าเล็กๆ สีจัดๆ น่ารักดีคับ นอกจากนี้มีสายสะพาย ช่วยยืดอายุหูเป๋าดำได้ครับผม ^^
brabus_rocket
CITY สีน้ำเงิน Outremer ใบเล็ก สีน้ำเงิน ไว้ถือเปรี้ยวๆ

WORK สีดำ Black ใบใหญ่กว่า สีดำเก๋ดี ใช้ได้บ่อย
mspoon
CITY OUTREMER
WORK BLACK

เหมือนกันค่าาาา : )
teddyper
ความเห็นเหมือนกับทุกท่านข้างต้นเลยค่ะ
mindmelody
Originally Posted by KhunNooMoD
มดว่า work black กะ city outremer ค่ะ

Originally Posted by BOTANIC
Vote for city outremer and work black too kab

Originally Posted by Chinwa
ถอยสองใบเลยหรือครับ อิอิ

คิดเหมือนสองท่านบนครับ

Originally Posted by LoOk_NuM
^^^^^
^^^^^
ITA.

Originally Posted by DenMark
CITY สีน้ำเงิน Outremer

WORK สีดำ Black

เพราะว่าเวิร์คสีดำจะได้หลอกตาว่าดูเล็กหน่อย และเป็นกระเป๋าที่ต้องถือตลอด หูมันจะดำได้ง่ายคับ เลือกสีเข้มๆๆๆ ไว้ จะดีกว่าคับ

ส่วนซิตี้ เลือกสี น้ำเงิน เพราะเป๋าเล็กๆ สีจัดๆ น่ารักดีคับ นอกจากนี้มีสายสะพาย ช่วยยืดอายุหูเป๋าดำได้ครับผม ^^

Originally Posted by brabus_rocket
CITY สีน้ำเงิน Outremer ใบเล็ก สีน้ำเงิน ไว้ถือเปรี้ยวๆ

WORK สีดำ Black ใบใหญ่กว่า สีดำเก๋ดี ใช้ได้บ่อย

Originally Posted by mspoon
WORK BLACK

เหมือนกันค่าาาา : )

Originally Posted by teddyper
ความเห็นเหมือนกับทุกท่านข้างต้นเลยค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนนะคะ เอกฉันท์มากๆๆๆค่ะ

WORK BLACK
taikratai
Originally Posted by KhunNooMoD

ตามนี้เลยจ้า มาเป็นสาวกบาลองกันนะมายด์ :)
mindmelody
Originally Posted by taikratai
ตามนี้เลยจ้า มาเป็นสาวกบาลองกันนะมายด์ :)

huhu .... มายด์เคยซื้อหมุดธรรมดา แล้วมันไม่ใช่แนว เลยขอลองหมุดใหญ่สักที...อิอิ

เห็น outremer แล้วชอบมากๆๆๆ แต่สีดำก้อใช้ง่าย เลือกไม่ถูกเลย....ต่าย
RLoamDee
อ่านปร๊าดแรกกะเชียร์ city outremer นึกว่ามายด์จะสอยแค่ใบเดียว
ที่ไหนได้..หุหุ ตามเพื่อนๆข้างบนเลยจ้ะมายด์
taikratai
Originally Posted by mindmelody
huhu .... มายด์เคยซื้อหมุดธรรมดา แล้วมันไม่ใช่แนว เลยขอลองหมุดใหญ่สักที...อิอิ

เห็น outremer แล้วชอบมากๆๆๆ แต่สีดำก้อใช้ง่าย เลือกไม่ถูกเลย....ต่าย

ช่วงทดลอง เอา outremer city มาลองก่อนใบนึงดีกว่านา
หมุดใหญ่มันหนักจริงๆอ่ะมายด์ ถ้าชอบจริงๆและแบกไหวค่อยถอย work สีดำดิ
เพราะน้องเป๋าสีดำมายด์มี Chanel อยู่หลายใบแล้นนี่
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3