กระเป๋าแบรนด์ Tu'i รึป่าวคะที่อั้มใช้อยุ่
โดย bouquet1234
bouquet1234
กระเป๋าแบรนด์ Tu'i ของคุณทิพนันท์ ศรีเฟื่องฟุ้งรึป่าวคะใบที่อั้มใช้อยุ่ในรูปอะค่ะ
ถ้าใช่มันน่าจาเป็นกระเป๋าในทู้นี้แหงๆเลยค่ะ แพงน่าดู มาช่วยดูหน่อยใบแบบนี้เลยป่าวค้า
มันดูแพงเว่อร์จังอะ เอาตรงๆ นี่เทียบพวก LV ได้เลยอะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=410680

ปล
ที่อยากทราบจิงๆด้วยก็คือ ยี่ห้อสร้อย ไม่รุว่าเป็นของ chanel ป่าวอะเห็นแว๊บๆ
ยังไงรอคนรุมาบอกดีกว่าเนอะ อยากได้มากกกก >,<

dewi
confirm ว่าTu'i ที่แพงมากๆๆเพราะเป็นพวกหนังงูแปลกๆต่างๆค่าหนังแกะ รุ่นนี้น่ารักมากจิงๆcf
pandadida
ใช่ค่ะ แบรนด์นี้ถูกต้องแน่นอนจ้ะ

แต่เห็นราคาแล้วลมจับเอาไปซื้อ hi-end อย่างอื่นดีกว่าค่ะ

ถือได้ไม่นานด้วยดูแฟชั่นมากๆๆเลย

แบบนี้ต้องปล่อยคุณ อั้ม พัชราภาเค้าถือต่อไปนะค่ะ สวยแล้วรวยทำอะไรก็ดูดีจริงๆ เห้ออออ

ปล.เรื่องสร้อยไม่มีความรู้นะค่ะ ต้องรอท่านต่อไปค่ะ^^
llNinKieZll
ใช่เลยค่ะ มาช่วย CF อีกเสียง

ชอบน้องเป๋าแบรนด์นี้มากๆค่ะ เก๋จริงๆ
แต่ราคา ไม่ขอสู้ T^T
ถ้ามีเงินเหลือแบบอั้มเมื่อไหร่จะรีบซื้อมาใช้เลยล่ะค๊า >.<
vintagelover
Brand Tu'I ใช่เลยค่ะ
มาช่วย CF ว่า เก๋มากๆๆๆๆ ค่ะ
rehab
คุณอั้มถือแล้วมันดูแพงสมราคาค่ะ แต่ถ้าเราๆถือคนอื่นเค้าก้อคงนึกว่ากระเป๋าจากสยามล่ะ เพราะว่ากระเป๋ามันดูแฟชั่นจ๋าเลยอ่ะค่ะ
Jellyfish
Brand Tu'i จะเป็น Exotic skin คือเป็นหนังสัตว์ประเภทหายากหนังปลาไหลหนังงูอะไรจำพวกนั้นน่ะคะ ราคาเลยสูง คือที่ตปทงานแบบนี้คือมีเทคเจอร์มีดีไซน์มีอยู่ไม่กี่ชิ้น ก็ราคาสูงอยู่คะ แมงเองเห็นก็ชอบนะคะ จะว่าไปถ้ามีถือสักใบก็เทียบ ๆ กับ Hi end ได้เลยคะ เพราะเรา ๆ ก็คงมองปร๊าดเดียวรู้ว่าเป็นทูอี้ ... คุณอั้มนี่แฟชั่นนิสต้าตัวแม่จริง ๆ เลยนะคะ ปรบมือให้เลย ถือแล้วสวยเชียว อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆ เราเองคงได้แต่ซื้อเป็นซองมือถือละม้างงงงงงงงง....
bouquet1234
ค่าขอบคุนสำหรับทุกๆเม้น ฮ่าๆ มีคุนอั้มทีไรคนมาดูกานเพียบเลย เค้าแฟชั่นตัวแม่จิงๆ ฮ่าๆ ว่าแต่ไคพอทราบบ้างคะว่าสร้อยอะยี่ห้อไร เราอยากได้สร้อยอะ ฮ่าๆ ยังไงขอบคุนล่วงหน้าค่ะ
liverpoolfc_ning
สร้อยน่าจะเป็นของ LV นะค่ะ (ไม่ค่อยแน่ใจ)
แต่เคยเห็นเค้าใส่ไปงานครบรอบ ร้าน D wa
เราว่าน่าจะเส้นเดียวกันนะ

sexyqueen
คุณอั้มตัวแม่ เรื่องแบรนด์เนมจริงๆ อิจฉา

NoIAnGzA
Originally Posted by Jellyfish
Brand Tu'i จะเป็น Exotic skin คือเป็นหนังสัตว์ประเภทหายากหนังปลาไหลหนังงูอะไรจำพวกนั้นน่ะคะ ราคาเลยสูง คือที่ตปทงานแบบนี้คือมีเทคเจอร์มีดีไซน์มีอยู่ไม่กี่ชิ้น ก็ราคาสูงอยู่คะ แมงเองเห็นก็ชอบนะคะ จะว่าไปถ้ามีถือสักใบก็เทียบ ๆ กับ Hi end ได้เลยคะ เพราะเรา ๆ ก็คงมองปร๊าดเดียวรู้ว่าเป็นทูอี้ ... คุณอั้มนี่แฟชั่นนิสต้าตัวแม่จริง ๆ เลยนะคะ ปรบมือให้เลย ถือแล้วสวยเชียว อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆ เราเองคงได้แต่ซื้อเป็นซองมือถือละม้างงงงงงงงง....

ตอนแรกสงสัยจังค่ะ ว่า brand คนไทยทำไมถึงแพงจัง พอได้อ่าน ความเห็นของคุฯ jellyfish ก็ถึง บางอ้อ ขอบคุณ นะคะููู^^
mui
เคยเห็นร้านที่สยามพารากอน สำหรับเเบรนนี้อะค่ะ มีเเต่กระเป๋าสวยๆเเบบอลังการ เเต่พอเข้าไปดูราคาเเล้วก็อึ้ง ไม่คิดว่าเเบรนด์ไทยจะเเพงขนานี้
อยากอุดหนุนคนไทยอะ เเต่ราคาเเพงขนาดนี้ไม่ไหวจิงๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3