++ แวะมาให้กำลังใจทีมงาน sbn ++
โดย knr
knr
แวะมาให้กำลังใจทีมงาน sbn และขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ

อย่ากังวลเรื่องข้อมูลที่หายไปเลยนะคะ ... อ่านข้อความหน้าแรกแล้วเห็นใจ คุณแอ้นท์และทีมงานสร้างเวปมาให้ใช้กันฟรีๆ แต่ต้องมารับผิดชอบอะไรมากมาย เดี๋ยวเพื่อนๆ เซียนๆ ในเวปก็คงช่วยกันโพสต์เรื่องต่างๆขึ้นเรื่อยๆ ล่ะค่า

สู้ๆค่ะ

PAx
ใช่ๆ เห็นแล้วก็สงสารทีมงานเหมือนกันค่ะ เห็นมาตอบไว้ในอีกบอร์ดนึงไว้เมื่อคืน ตอนที่ขอขยายเวลาซ่อมเวบแล้วสงสารจัง ว่าสงสัยจะอดนอนกันแหงๆ

"ขอบคุณมากครับ

กำลังทำงานกันเต็มที่อยู่ครับเพราะไม่อยากให้ต้องผิดหวังกันอีก
เพราะที่ผ่านมาต้องปิดไปหลายวันบวกกับข้อมูลที่สูญหายไปก็ทำสมาชิกเสียความรู้สึกกันไปมากแล้ว ตอนนี้พยายามกันเต็มที่ครับ

ตั้งใจจะให้พรุ่งนี้ให้ใช้ได้ให้ราบรื่นครับ(คาดว่าคงไม่เกิดปัญหาอะไรนอกเหนือจากที่คาดเดาไว้อีกครับ)

ยังไงทีมงานต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านนะครับ"

ทีมงานน่ารักจังค่ะ
ขอเป็นกำลังใจให้เช่นกัน เดี๋ยวจะช่วยตอบเยอะๆนะคะ จะได้มีกระทู้กลับมาเยอะๆเหมือนเดิมนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแอ้นท์ ทีมงานเทคนิค และ คุณแป้ง คุณโกโก้ คุณบันดาลี (ทีมโมเดอเรเตอร์) เรียกถูกป่าวเนี่ยเรา ถ้าผิดไปยังไงขอโทษนะคร้า

SBN สู้ๆ SBN สู้ตาย SBN ไว้ลาย สู้ตาย SBN
Meesook
มาให้กำลังใจด้วยคน และมาขอบคุณทีมงานด้วยค่า... ถ้าไม่มีทีมงานน่ารักๆ อย่างนี้ เราก็คงไม่มีเวปนี้ให้สังสรรค์กัน... ขอบคุณค่ะ :)
dek_aus
เอาใจไปเต็มๆ ค้าบ
noo_pizza
ให้ใจไปเต็ม ๆ ค่า น่ารักมากมายยย

ทีมงานขา ขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

แอบตกใจเหมือนกัน ตอนเวปล่มไปตอนเกือบเที่ยงคืน
แล้วลงประกาศบอกจะใช้ได้ 8 โมงเช้าวันรุ่งขึ้น

โอววว เค้าไม่ได้นอนกันแน่ ๆ เพื่อพวกเรามานั่งเล่นเวปกัน

ขอบคุณมากมายยยยยย:D
pungpondom
ขอบคุนมากๆๆนะค่ะ:D

เปนกำลังใจให้อีกคนค่ะ
iyoyo
เป็นกำลังใจให้ด้วยคน
lollipop
เข้ามาให้กำลังใจด้วยคนค่า

ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย

เลยไม่รู้จะช่วยยังไงดี

ทีมงานสู้ๆ*
MisscherrY
[SIZE="4"][SIZE="5"]ขอบคุณมากจริงๆค่า ขอบคุณ ขอบคุณ ... ซึ้งอ่ะ:)
liverpoolfc_ning
อยากบอกว่าเราติด SBN มากเลย
ต้องเข้ามาเล่นทุกวันอ่ะ
ขอบคุณทีมงาน SBN ทุกท่านเลย
ที่ทำให้มีเว็บดีๆแห่งนี้ :D
nickbee
สู้เพื่อ SBN ครับใจไปเลย...อิอิ...
KAN

ซึ้งค่ะ>>>ขอบคุณมากมายค่ะ ... สู้..สู้..

jazzy
มาให้กำลังใจทีมงานค่ะ ขอบคุณมากมายที่สร้างเวปดีๆ แบบนี้ขึ้นมา

ตอนนี้ติด SBN ยิ่งกว่าติดยาอีกค่ะ 55+
cherry_k
เป็นกำลังใจให้ทีมงานของเว็บคร๊า ไม่ต้องซีเรียสนะคร๊าเรื่องข้อมูลที่หายไปค่ะ

แค่เว็บใช้ได้ก็พอแล้วคร๊า

คิดถึง SBN มากที่ซู๊ดดดดดดดดดด
:p
yainong
มาให้กำลังใจด้วยคนค่ะ ติดsbnเหมือนกันค่ะ ต้องขอบคุณทีมงานและคุณแอนท์ที่ทำให้มีเว็บดีดีนี้ค่ะ
kwangkwang
เข้ามาเป็นกำลังใจให้ทีมงามทุกท่าน เชื่อว่าไม่มีสมาชิกท่านใดโกรธเรื่องข้อมูลหายหรอกค่ะ แค่มีเวปดีๆให้เข้ามาพบปะพูดคุย ช้อปออนไลน์ก็ดีใจแล้วค่ะ
KeRoRo
[SIZE="6"]

สู้เค้านะคับ ทาเคชิ อิอิ

จะเป็นกำลังใจให้นะงับ
joby
ให้กำลังใจทีมงานทุกคนค่ะ
ratkatu
ให้กำลังใจทุกๆท่านค่ะ สิ้นปีน่าจะมีเลี้ยงนะเนี่ย
wawe
มาให้กำลังใจอีกคนนะคะ ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงทุก ๆ คนนะคะ
barumbum
มาให้กำลังใจด้วยคนค่า
atom
แวะให้กำลังใจทีมงานทุกๆคนนะครับ...ขอบคุณสำหรับเว็บดีๆ และพื้นที่ดีๆจาก SIAMBRANDNAME.COM ครับ
due
ขอบคุณทีมงาน และ ANTZ มาก มาย ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ

อยากช่วยแต่ไม่รู้จะทำอะไรได้บ้าง ไม่ต้องกังวลเรื่องข้อมูลนะคะ

จะพยายามช่วยตามกลับมาเท่าที่จะทำได้เลยค่ะ
aor777
ทีมงานทุกคนสู้ตายนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ปล. ตอนเข้าเวปไม่ได้ แอบเหงาด้วยหล่ะ มีใครเป็นบ้างไหม๊น้อ
takatoon
ขอบคุณคุณantและผู้ที่ช่วยกันสร้างเว็บนี้ขึ้นมาค่ะ สุดยอดจริงๆ ติดมากๆๆๆ

แต่สำหรับทีมงานอยากให้ช่วยดูแลเว็บนี้ดีๆหน่อยนะคะ เพราะปัญหาเยอะมากเลย
ขอพูดนิดนึง ไม่อยากสอพลอ เจอปัญหาเปิดมาแล้วเจอหน้าสีเทาบ่อยมากๆ
และรู้สึกเสียความรู้สึกที่ข้อมูลส่วนกระทู้มันหายไปค่ะ ยังไงก็เข้าใจว่าอาจจะผิดพลาดกันได้
ก็หวังว่าจะเป้นครั้งสุดท้ายนะคะ

ขอโทษด้วยนะคะ ถ้าความเห็นอาจจะไม่ใช่ในเชิงบวกแบบความเห็นด้านบนๆค่ะ
m2m
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆคนด้วยจ้า :D:D
-bow-
ส่งกำลังใจไปให้ด้วยคนจ้า ;)
Khun Aor
แวะมาให้กำลังใจค่ะ..

ตอนที่ซ่อมแซมเวบ.. เหงาสุดๆเลยนะคะ..

ตอนนี้เวบกลับมาเหมือนเดิมแล้ว.. ดีใจมากๆค่ะ
nimnim
มาขอส่งเสียงขอบคุณ และเป็นกำลังใจให้ทีมงาน SBN อีกคนหนึ่งด้วยค่ะ

รักเวปนี้มากมาย ขาดเธอเหมือนขาดใจ จริงๆนะจะบอกให้
ps
ขอเป็นกำลังใจให้ SBN อีกคน ที่ทำให้เรามีอะไรที่ดีๆทำ สนุก มีความสุข

ก็ขอให้ SBN และ ทีมงานทุกๆคน เป็นสุข สนุก และประสบความสำเร็จทุกท่านครับ

ขอบคุณครับ ติด SBN~ งอมแงมเลย ...^^
baiyaa
ขอบคุณทีมงาน สยามแบรนด์เนม ทุกๆท่านเลยค่ะ

;)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3