ขายสำหรับคนที่ชอบสะสม ------> Leggings ลายเสือของ H&M ☆☆☆ Jimmy Choo for H&M สร้อยข้อมือติดเพชร ☆☆☆
โดย shampoo
shampoo
[SIZE="5"] รบกวนโอนชำระเงินภายใน24ชม.หลังจากCFแล้วนะคะ

ช่วงนี้แม่ค้าว่างส่งของวันจันทร์ และวันพุธเท่านั้นค่ะ

ค่าจัดส่งสินค้าแบบลงทะเบียน 30บ.

"อาจจะตอบเมลหรือPMช้าก็ต้องขอโทษไว้ล่วงหน้าด้วยนะคะ"

[SIZE="4"]Leggings ลายเสือสีเทา ยี่ห้อ H&M ของแท้จากต่างประเทศ100%

ของใหม่ป้ายห้อย size 36 ตัวนี้เราว่าคนสะโพก 34 - 35นิ้ว.ใส่สวย

เป็นผ้าผสม Elastane ยืดหยุ่นสวมใส่สบาย

made in Turkey

ขาย 850บ.

[SIZE="4"]ขออนุญาตเอาออกจากถุงเพื่อถ่ายให้ดูนะจ๊ะ

[SIZE="4"]Jimmy Choo for H&M สร้อยข้อมือติดเพชร ของแท้จากต่างประเทศ100%
รุ่นนี้ผลิตมาจำนวนจำกัดคะ และก็หมดแล้วด้วย ต้องคนข้อมืออวบๆใส่แล้วสวย
สีเงินมันเงา วัสดุทำจาก Nickel อย่างดี ของใหม่ป้ายห้อย เหมาะแก่การสะสม
ถ้าใครที่เคยใส่เครื่องประดับของSWATCHสร้อยเส้นนี้ตัวเรือนทำจากวัสดุที่คล้ายกันค่ะ

ขนาดกว้างประมาณ7ซม. ยาวประมาณเกือบๆ19ซม.

***ขายแล้วค่ะ***

[SIZE="4"]ขออนุญาตเอาออกจากถุงเพื่อให้ดูความงามกันชัดๆนะคะ ของจริงสวยชนะเลิศ!

[SIZE="4"]ขอขอบคุณภาพข่าว จากนิตยสารฮาร์เปอร์ส บาซาร์

[SIZE="5"]ขอบคุณทุกคนมากๆคะที่เข้ามาเยี่ยมชม

ช่วยกันอุดหนุนด้วยนะคะ

และขอขอบคุณ SBN ที่สำหรับพื้นที่ดีๆนี้จ้า
applebee
CF Jimmy Choo for H&M Bracelet นะคะ
makeberry
แม่ค้าน่ารักมากค่ะ หมดทู้ไวๆน๊า ^^
shampoo
Originally Posted by applebee
CF Jimmy Choo for H&M Bracelet นะคะ

ขอบคุณมากๆคะ พรุ่งนี้ส่งของแล้วจะ PM ไปบอกตอนกลางคืนนะคะ ^^
shampoo
Originally Posted by makeberry
แม่ค้าน่ารักมากค่ะ หมดทู้ไวๆน๊า ^^

ขอบคุณคุณผึ้งที่แวะมาเชียร์จ้า ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3