ขายจ้า เดรสน่ารักๆ จาก ZARA พร้อมทั้งรองเท้า กิ๊บเก๋ จาก topshop จ้าเข้ามาดูกันก่อนค่าา
โดย London_original
London_original
เข้ามาอัพสินค้าเพิ่ม น่ารักสุดๆ จาก Miss Selfridge ค่ะ เข้ามาช่วยกันซื้อหน่อยจ้า หมดแล้ว หมดเลย ไม่มีใน shop แล้วนะคะ

ตัวแรกเป็น jump suit น่ารักๆ ลายดอก สีสัน เก๋ไก๋มากค่ะ ใส่ออกมาแล้วดู น่ารักสดใส ค่ะ มีโบว์ติดด้านหน้าด้วยนะคะ มีกระเป๋ากางเกงสองข้างนะคะ ข้างหลังแอบ sexy เล็ก นะคะ มีไซส์เดียวนะคะ ไซส์ 4 ค่ะ เหมาะกับผู้หญิงตัวเล็กๆคะ ตัวนี้ shop ขายอยู่ 38 ปอนด์ค่ะ ขอขายที่ 1800 บาทคะ ของใหม่ ติดป้ายนะคะ

ต่อมาเป็น เดรส สีน้ำเงิน สไตล์ เก๋ มีโบว์ด้านหน้า แอบ x ด้านหลังด้วยนะคะ ใส่เที่ยวกลางคืน แอบสะท้อนแสงเล็กๆ ค่ะ เก๋สุดๆ ไซส์ 6 นะคะ  1800 บาท ค่ะ
เดรสผุ้าซาติน สีน้ำเงิน สุดเก๋ ลายดอกผ่าหน้ากระดุมยาวตลอดตัวนะคะ เหมาะกับสาวหวาน ใส่แล้วดูเก๋ ฮิป มากๆเลยค่ะ สามารถใส่ไปทำงานได้ด้วยนะคะ ไซส์ 4 ค่ะ ขอขาย 1900 บาทค่ะ

Dress น่ารัก สุดๆ จาก ZARA OXFORD STREET มาแล้วจ้าาาาา เพิ่งไปซื้อมาวันนี้เองค่ะ ลองเข้ามาดูก่อนนะคะ หมดแล้วหมดเลยนะคะ สินค้าใหม่ หร้อมป้ายติดนะคะ รีบๆๆๆๆกันหน้อยจ้าาา ของจะไปถึงเมืองไทย วันที่ 13 เมษายนนี้ น่าจะได้ส่งของหลังสงกรานต์ค่ะ รับพรีออเดอร์สินค้าจากอังกฤษด้วยนะคะ ราคากันเองจ้า สนใจสินค้าชิ้นไหน ส่งลิงค์มาให้ดูได้เลยค่ะ หรือติดต่อได้ทางอีเมล์ [email]London_genuine@hotmail.co.uk[/email] หรือ www.londongenuine.com จ้าา
ตัวแรก เป็น Dress น่ารักๅ จาก ZARA ค่ะ ตอนนี้ที่ shop เหลือไม่มากค่ะ เป็นสินค้า พรีออเดอร์นะคะ ส่งตรงจาก อังกฤษนะคะ ยังไงขออนุญาติ โพสรูปตัวเองนะคะ ด้วยความที่ว่าเห็นชุดน่ารักดีก็เลยซื้อเก็บไว้ใส่เองด้วย พร้อมทั้งอยากแบ่งปันให้เพื่อนๆที่ชอบเดรสสไตล์นี้อะคะ ไซส์ที่เหลือส่วนมากเป็น M กับ L นะ ไซส์ที่เราใส่อยู่เป็นไซส์ S นะคะ ต่อมา เป็นเดรส ลายทาง ส่วนด้านล่างเป็นลายดอกแดง น่ารัก อินเทรนด์สุดๆ แถมเข็มขัดเล็กๆ ด้วยนะคะ ใส่แล้วเหมือนกับใส่ เสื้อกับกระโปรง ค่ะ ตอนนี้ รู้สึกว่าจะเหลือ แค่ไซส์ M กับ L เท่านั้นนะคะ อ้อ ตัวที่เราใส่อยู่เป็นไซส์ M นะคะ เรียกได้ว่าใส่แล้วพอดีตัวค่ะ ตัวนี้ขอขายอยู่ที่ 1ุ650 บาทคะ ขอค่าส่ง EMS อีก 50 บาทนะคะ
รูปนี้ ขอ mix รวมกันเลยนะคะ

ตัวนี้เป็นเดรสสีหวานมากๆๆ รหัส D นะคะ ตัวนี้ก็เหลือ แค่ ไซส์ M กับ L นะคะ ผ้าดีมากๆๆๆๆค่ะ ขอบอก ขอขายอยู่ที่ 1650 เหมือนกันค่ะ
รหัส E เป็น เดรส ใส่สบายๆค่ะ ลายทาง ถ้าใส่กับสร้อยใหญ่ๆ จะดูกิ๊บเก๋มากๆค่ะ ตัวนี้อยู่ที่ 1450 บาท ค่ะ ไซส์ M กับ L เท่านั้นคะ ต่อมาเป็นกระโปรงลายดอกสีแดง ผ้าดีเช่นกันค่ะ อยู่ที่ 1650 บาทคะ มีไซส์ ตั้งแต่ 6,8,10,12,14 นะคะ

ต่อมาเป็นเสื้อสายเดี่ยวนะคะ เหมาะสำหรับใส่กับกระโปรง หรือกางเกงเอวสูง สีน้ำเงินน่ารักสุดๆ ข้างหลังแอบเซ้กซี่เป็นโบว์ด้วยนะคะ ตัวนี้ เหลือ M ,L นะคะ อยู่ที่ 1550 บาทค่ะ ตามมาด้วยกางเกงเอวสูงสีขาว อยู่ที่ 1450 บาทนะคะ มีสามสี สีขาว สีน้ำเงิน แล้วก็สีแดงค่ะ ยังพอมีไซส์อยู่นะคะ แล้วก็เดรสตัวสุดท้ายนะคะ เป็ฯเดรสสีน้ำเงิน ขอบอกว่าตัวนี้ เราชอบมากมาย ใส่แล้วดูน่ารักขึ้นมาทันที 555 ตัวนี้ อยู่ที่ 1650 บาทนะคะ มีไซส์ M,L แต่ก็ใกล้หมดแล้วนะคะ

ต่อมาเป็นรองเท้า Topshop ค่ะ คู่นี้ Amy Winehouse ใส่ลง Magazine เด๋วไว้จะหารูปมาลงให้ดูนะคะ สีไข่ไก่ นิ่มมากๆค่ะ สไตล์เซอร์ๆ vintage คู่นี้ มีไซส์นะคะ สั่งได้จ้า ขอขายที่ 1150 บาทนะคะ ของใหม่นะคะ สนใจไซส์ไหนสั่งได้ค่ะ มีไซส์ 4,5,6,7 จ้า แต่ถ้าไซส์ที่ลงไว้เป็น size 5 ค่ะ

คู่สุดท้ายของวันนี้นะคะ เป็นรองเท้าบัลเล่ต์สีขาว มี เป็นเม็ดสี (ไม่รู้เค้าเรียกว่าอะไร อิอิ) หลากหลาย ติดอยู่นะคะ สีสันมากๆเลยค่ะ คู่นี้ ขอขายที่ 1350 บาทคะ ของใหม่นะคะ มีไซส์ค่ะ ในรูปไซส์ 5 นะคะ ก็ ไซส์ 38 บ้านเราคะ

ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจก็ PM มาได้เลยนะคะ หมดเขตสั่งของวันที่ 10 นี้นะคะ เพราะต้องเตรียมจัดของอะคะ เราสามารถส่งของให้น่าจะ 14 อะคะ ถ้ามีเวลาเราจะมาอัพเดทเพิ่มนะคะ
ขอบคุณ SBN มากๆเลยคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3