TM+++ขายแบบขำๆ กระเป๋าสวยๆ ลดแบบสุดๆไปเลย เหลือ 2 ใบเท่านั้น==> Coach Signature==>Chaps+++
โดย lofthing
lofthing
[SIZE="5"]โอกาสทองคร่าาา วันนี้ เหลือไม่กี่ใบ ขายขาดทุนกันไปเลยค่ะ กระเป๋าล้นตู้สุดๆ ขอฝากเพื่อนๆช่วยไปเลี้ยงหน่อยนะค่ะ
==> Coach signature ( Used ) [SIZE="3"]==> SOLD KA
1 ใบ
==>Guess ( New ) [SIZE="3"]==> SOLD KA
1 ใบ,
==>Guess( Used ) [SIZE="3"]==> SOLD KA 1 ใบ
==>Kipling ( Used ) [SIZE="3"]==> SOLD KA 1 ใบ
==>Chaps ( Used ) [SIZE="3"]==> SOLD KA 2 ใบ
==>Nine West ( New ) [SIZE="3"]==> SOLD KA 1 ใบ

[SIZE="5"]1. Coach signature ( Used ) [SIZE="3"] [SIZE="5"]เพียง [SIZE="5"]3950[SIZE="5"] บาท [SIZE="3"]งดต่อค่ะ [SIZE="3"]==> SOLD KA
[SIZE="3"]มีแถบผ้าสีส้มแดงคาด ใบเล็กน่ารัก ขนาด 8" * 5" * 3.5" ไม่ค่อยได้ใช้ค่ะ น้องอยู่แต่ในตู้ สภาพสวย แจ่มๆเลยค่ะ ไม่มีรอยเปื้ิอนทั้งนอกและใน สะอาด สายไม่มีรอยขูดขีดใด ผ่านการใช้งานสีเข้มขึ้นนิดเดียว เหมือนเป็นรอยหยดน้ำธรรมชาติของตัวหนังเองอะค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งานนะค่ะ มีถุงผ้า Coach + การ์ด ด้วยค่ะ

[SIZE="5"]6. Chaps Girl ( Used ) [SIZE="3"] [SIZE="5"]เพียง [SIZE="5"]390[SIZE="5"] บาท [SIZE="3"]งดต่อค่ะ [SIZE="3"]==> SOLD KA
[SIZE="3"]ใบนี้เหมือนถุงผ้าเล็กๆค่ะ แต่ใส่ของพอดูเหมือนกัน ถือสบาย สีเรียบร้อย ผ้าสีดำปักลายดอกไม้เถาวัลย์ มีคริสตัลสีดำประดับดูระยิบระยับด้วยค่ะ ขอบบนกระเป๋าเป็นกำทะหยี่สีดำทำให้ดูหรูขึ้นมาทีเดียว สายเป็นผ้าเหมือนตัวกระเป๋า กระเป๋าเป็นแบบถือในมือ หรือคล้องแขนคล้องไหล่ก็ดีนะค่ะ ถือไปงานกลางคืนก็เก๋ค่ะ ขนาด 7" * 9" * 1" น้องเป๋าสีดำ ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า มีกระดุมมุกอยู่ภายในไว้เกี่ยวปิดกระเป๋า ภายในเป็นผ้าร่มสีดำ สะอาดทั้งภายในและภายนอกไม่มีรอยเปือน หรือถลอก หรืดขูดขีดใดๆ มีแต่ตัวกระเป๋า น่ารักค่ะ ไม่มีถุงคลุม

[SIZE="3"]:D
กติกา นิดหน่อยนะค่ะ

1 สนใจติดต่อทางpm หรือโทร 0856697377 นะค่ะ
2 ขออนุญาติให้สิทธิคนที่ตกลงกันได้ก่อนนะค่ะ หรือคนที่ Confirm พร้อมโอนเงินเข้าก่อนค่ะ เข้า ธ.กรุงศรีอยุธยา เท่านั้นนะค่ะ
3 คนที่ CF แล้วไม่โอนเงินภายใน 2 วัน คนขายขอตัดสิทธิให้คนทีี CF คนถัดมานะค่ะ
4 ไม่สะดวกนัดรับ หรือดูของคะ ต้องขอโทษด้วยค่ะ งานยุ่งมากกกก…
5 ได้รับเงินครบถ้วนส่งของวันรุ่งขึ้นทางไปรษณีย์เท่านั้นนะค่ะ
6 ค่าส่งแบบลงทะเบียน 40 บาท, EMS 65 บาท นะคะ
***รับรองของแท้100% ถ้าใครต้องการตรวจก็เข้าห้องตรวจสอบได้ค่ะ คนขายชอบใช้ของแท้ค่ะ
**ต่อได้นะค่ะ คนขายใจดี ถ้าลดได้ก็จะลดให้ค่ะ แต่อย่าต่อเยอะนะค่ะ ราคาวันนี้ถูกมากกก ขายขำๆกันไปเลย
*ไม่รับคืนทุกกรณีนะคะ ยกเว้นหากพบว่าปลอม !!!!! ถ้ามีข้อสงสัยอะไร ถามให้เข้าใจตรงกันก่อนซื้อนะคะ ถ่ายรูปชัดเจน สภาพใกล้เคียงของจริงมากค่ะ จะขอรูปเพิ่มโทรหรือ pm มาถามก็ได้เลยค่ะ ไม่ว่ากัน จะได้ไม่มีปัญหากันทั้งสองฝ่ายค่ะ

[SIZE="3"]************ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN และเพื่อนๆที่น่ารักทุกคนค่ะ*************
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3