โล๊ะค่ะ==>> Sretsis ss10------Jumpsuit Pixel-------Pixel Bag------T-Shirt Comme-----Topshop------F21-----Aldo------MBMJ
โดย PARADIZE
PARADIZE
-----------------------------------------
PARADIZE
SRETSIS make my heart melt Tote Bag ใช้ง่าย เข้ากับชุดทุกชุดและใส่ของได้เยอะค่ะ(ใส่หนังสือได้)
นอกจากมีกระเป๋าช่องเล็กด้านหน้าแล้ว ด้านในก็มีช่องซิปให้ใส่ของด้วยนะค่ะ
ใบสุดท้ายจากชอปค่ะ ทำมาน้อยมาก

ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขายเท่าชอป Sold Out

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3