เข้ามาดูก่อนน้า ยังมีน่ารักๆเหลืออยู่นะจ๊ะ
โดย lovedecolor
lovedecolor
เข้ามาดูก่อนน้ายังมีน่ารักเหลืออยู่นะจ๊ะ ลงของใหม่ทุกวันอาทิตย์จ้า

เป็นสมาชิกใหม่ ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ[SIZE="3"]ถ้าสนใจ PM มา หรือเมล์มาที่ [email]lovedecorer@yahoo.com[/email] หรือติดต่อทีเบอร์ 085-2885904
CF แล้วอย่า CC นะค่ะ ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนค่ะ

[SIZE="3"]ธนาคารกสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลพระรามที่ 3
เลขที่บัญชี 748-2-46324-4
ชื่อบัญชี ภวิลกฤษฎิ์ เอี่ยมสิริธนากร

[SIZE="3"]++ S E N A D A++ new with tag ค่ะ ฟรีไซส์ใน shop ขาย 2,550 บาท เราขาย 2,350 บาทรวมค่าส่งแล้วค่ะ

ดูรูปก่อนนะค่ะ

ด้านหน้าค่ะ

[SIZE="3"]เสื้อสายเดียวสีส้ม used ใส่แล้วน่ารักมาก สีสดใส จะใส่แบบปล่อยกับกางเกงขาสั้นก็สวย หรือใส่กับกางเกงเอวสูง ก็เก๋ไปอีกแบบ ตัวนี้ซื้อมาจากกออสเตรเลีย ใส่ไปแค่สองครั้งเองค่ะ เหมาะสำหรับสาวไซส์ s หรือ m ต้นๆค่ะ
ขาย 750 บาทค่ะ สภาพ A++ รวมส่ง

[SIZE="3"]Dress ยี่ห้อ Backstage used ซื้อจากออสเตรเลียหมือนกันค่ะ ใส่ไปสองครั้งเหมือนกัน ตัวนี้ใส่แล้วดูหรู เพราะตัวกระโปรง ผ้าหรูมาก เหมาะกับสาวไซส์ S ค่ะ ซื้อมา 3,000 บาท ขาย 1,200 บาทค่ะ สภาพ A++ รวมส่ง [SIZE="3"]SOLD OUT

[SIZE="3"]++ Chaps ++ usedตัวนี้ ใส่ขึ้นมาน่ารักค่ะ จะใส่เดียวๆก็ได้ หรือจะใส่เข็มขัดก็สวยค่ะ ไซส์ s ขาย 500 ค่ะ สภาพ A++ รวมส่ง [SIZE="3"]SOLD OUT

[SIZE="3"]++ Ripcurl ++ used ไซส์ s สภาพ B ค่ะ ขาย 390 บาท รวมส่ง

[SIZE="3"]++ Sportsgirl ++ ซื้อมาจาก ออสเตรเลียค่ะ ใส่แล้วน่ารักสุดๆ ขาย 590 บาท รวมส่งค่ะ สภาพ A+

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3