( NEW!! ) รองเท้า [ Size 35-37 ] ## ALDO ## The Cat ## VINCCI ## CNK ##
โดย Mochino
Mochino
[SIZE="5"]สนใจ PM มาสอบถามได้

บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียนชิ้นละ 30บาท

รองเท้าและกระเป๋า 50 บาทค่ะ

[SIZE="4"]Hound&Friends (use) ข้างหลังสั้นกว่าข้างหน้า มีสายคล้องมาข้างหลังเป็นหน้ามิิ้กกี้ ดีไซด์เก๋มากๆ^^ [SIZE="4"]sale 350 b.

[SIZE="5"]เลือกซื้อกันตามสบายเลยจ้ะ ^^

รูปรวมรองเท้า ( NEW!! ) ทั้ง 5 คู่ค่ะ

1. รองเท้า VINCCI (size 6 ) ( NEW ) พื้นรองเท้ายาว 10" สูง 2.5" รองเท้าสายหนังสีเขียว เสริมพื้นข้างหลังอะค่ะ พื้นรองเท้าสีน้ำตาลเข้ม คาดด้วยสายหนังนิ่มสีเขียว ดูสบายๆ ขาย 850 บาท

2. รองเท้า VINCCI (size 5 ) ( NEW ) พื้นรองเท้ายาว 9.5" รองเท้าแตะสีแดงตัดกับสีทองแวววาวสวยมากเลยค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนอย่างนี้จิงๆ ใส่สบาย หมดปัญหารองเท้ากัดมากวนใจ ขาย 750 บาท

3. รองเท้า VINCCI (size 4 ) ( NEW ) พื้นรองเท้ายาว 9.5" สูง 1" รองเท้ากำมะหยี่สีน้ำเข้ม ประดับหมุดเม็ดใหญ่สีทอง ดูแบบนี้เหมือยจะธรรมดา แต่ใส่ออกมาสวยมากเลยนะคะ ขาย 890 บาท

รูปรวมรองเท้า

4. รองเท้า VINCCI (size 4) พื้นรองเท้ายาว 9.5" สูง 3" เป็นของคอลเล็คชั่นที่แล้วค่ะ มีรอยถลอกที่ส้นรองเท้าตามรูป แต่ตัวรองเท้ายังดูใหม่มาก ราคา 490 บาท >>> 400 บาท

5. รองเท้า The Cat (size 35) (ไม่เคยใส่ออกนอกบ้านเลย) พื้นรองเท้ายาว 9.5" สูง 3.5" ซื้อมา 1790 ได้ไปก็เหมือนได้ของใหม่ ขอขาย 1000บาท

6. รองเท้า ALDO (size 35) (ใส่ไป 2 ครั้ง) พื้นรองเท้ายาว 9.5" สูง 3" สีชมพูสดใส ข้างในเป็นสีทองน่ารัก หนังนิ่มใส่สบาย ราคาเต็ม 3990 เอาไปเลย 1000

7. กระเป๋าเงิน Gian FERRENTE (use) เลอะรอยปากกานิดหน่อย ดูจากในรูปเลยนะคะ นอกนั้นสภาพใช้งานดีมากเลย ซื้อมา 2 พันกว่า ขาย 600 ส่งให้ฟรีค่ะ มีกล่องใส่พร้อมใบรัปประกันให้ด้วยค่ะ

8. กระเป๋าจากร้าน CNK (BYPASS SIAM SQUARE) สภาพตามรูปเลยจ้า ขาย 900 บาท >>> เอาไปเลย 700

9. กระเป๋าของ HAPPY BERRY สภาพตามรูปเลยจ้า มีตำหนิตรงช่องซิปใส่ของข้างในมันขาดอะค่ะ แต่เย็บนิดหน่อยก็ใช้ได้ปกติแล้ว ส่วนช่องใส่ของใหญ่ไม่มีปัญหา ขาย 400 บาท >>> 300 บาท

10. [SIZE="4"]Handmade ear rings [SIZE="4"]>>> sale 150 bath (ไม่รวมถุงนะคะ) [SIZE="4"]>>> ถูกที่สุด 2 คู่ 150 บาทไปเลย (ของใหม่นะคะ)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3