ขอถามกูรู Kloset หน่อยคะ เรื่องกระเป๋าน๊ะ ช่วยเราด้วยคะ
โดย marble
marble
คือเราอยากถามว่า กระเป๋า 3 รุ่นนี้อ่ะคะ ออกจากช้อปไปนานยัง แร้วมีรุ่นใหม่ๆๆเข้ามาอีกมั้ยคะ สวยหรือป่าว
ช่วยแนะนำหน่อยคะ แล้วที่เค้าบอกว่า ช้อปkloset ที่ อีเซตันอ่ะคะ จะมีคอลเลกชั่นเก่าเหลืออยู่ใช่มั้ยคะ
แล้วถ้า3รุ่นนี้ออกจากช้อปไปแร้ว ไปหาดูที่อีเซตันจะมีมั้ยคะ แล้วก็ราคาประมาณเท่าไรคะ ขอบคุนนะคะที่ตอบให้คะ ^^

1. rocky rose คะ

2. pixel ทรง speedy นะคะ

3. อ่อลืมถามอีก อันนี้รุ่นอะไรคะ สวยดีคะ บอกด้วยนะคะ เอาสีดำนะคะ ในรูปมันสายสีม่วง จิ๊กรูปเค้ามาอ่ะ 5 55

POLKAPOLKAA
รูปแรกเป็นของ a/w2008 นะค่ะ หมดไปนานแล้ว ชอปไหนก้ไม่มีแล้วจ้ะ
จะมีก้แต่มาขายมือสอง ซึ่งก้ไม่ค่อยมีค่ะ

รูปที่สองยังมีขายค่ะ ที่สยามเซ็นเตอร์
ชั้นสาม ร้านอยู่ตรงข้ามกับ greyhound หรือเยื้องๆกับ kloset ร้านเดิมค่ะ
แต่เอามาลงทีไรก็หมดทุกที ยังไงต้องลองไปดูคะ

รูปที่สามไม่แน่ไจว่ามีสายสีอะไรบ้าง แต่เคยเห็นสีม่วงแบบในรูป กับสีน้ำตาลอ่อนๆมั้งนะค่ะ
แต่ส่วนตัวไม่เคยเห็นสีดำอะค่ะ

ยังไงรอคนอื่นมาช่วยแล้วกันนะค่ะ :D
kupipo
ใบสุดท้ายเป็น Collection SS09 ลายpsychotestค่ะ
มีสีน้ำตาลอ่อน น้ำตาลเข้ม แล้วก็ม่วง รุ้สึกจะแค่นี้นะคะ สีดำไม่มีค่ะ

ยังมีขายอยู่แต่เป้นตามเวบค่ะ ที่ชอปไม่มีแล้วเหมือนกัน :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3