แหวนแบบชมพู่ หาได้ทีไหนค่ะ
โดย funky_kai
funky_kai

แหวนแบบชมพู่นี่จะหาซื้อได้ที่ไหนมั่งหรอค่า อยากได้มั่งอ่าค่ะ ในกทมนะค่ะ สยาม สำเพ็ง จตุจักร จะมีไม๊ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
lovelybug
ถ้าเอาแบบในรูปเลยก็ของ Matina นะค่ะ ร้านอยู่ gayson ชั้น lobby kaa
tirada
ลองดู ตามลิ้งค์นี้นะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=614718
tirada
ห้อง Local ค่ะ คนขายใช้ log in ammie_moonoi ค่ะ
sanookmarket
สวยงามก๋าบบบบบบบบบบบบบบ
craftsmanship
สวยงาม ตามไปดูด้วยคนคะ
jroll
MATINA AMANITA RINGS เหมือน คุณ ชมพู่ อารยา ค่ะ ของแท้ สวย และ ถูก แม่ค้าอยากปล่อยค่ะ

LITTLE BEE RING ผลิตมาน้อย ชมพู พลอยฟ้า น่ารักมากกกกค่ะ คุณชมพู่และพอลล่าใส่บ่อยมาก หายากใหม่ๆเลยค่ะ ไม่เคยจะได้ใส่ เงาวับเลย ใน shop ไม่มีมานานมากแล้วค่ะ สีชมพูหากันแล้ว หากันอีก วันนี้ตัดใจขาย ฟรีกล่องงง M.A. หนังสือสีครีม :)
ยกให้ในราคาเพียงงงงงง size 50-51 ฟรี EMS

3895 only ka!!!

TIGER RING แหวนเสือค่ะวงนี้ชมพู่ใส่ตลอดเลยค่ะ ทั้งออกงานแล้วถ่ายแบบ ของจริงน่ารักมากกก ใสง่ายค่ะ :) เป็นfixedsize ขายขายทุนนนนน่ะค่ะ มีกล่อง BangkokSmith ให้อย่างดี คุ้มค่ะ แถมถุง M.A. ด้วยค่ะ size 50-51 ฟรี EMS

5500>>>3990 super cheappp!!!!

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3