ร้าน Hook' s อยู่ที่ไหนค่ะใครรู้ช่วยบอกที่ค่ะ
โดย cherryfresh
cherryfresh
เป็นร้านขายเสื้อผ้าค่ะ ตามหาอยู่ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยน่ะค่ะ
Skittle
เค้าบอกกันว่าอยู่ตึก Eight(8) ที่ทองหล่อค่ะ ตึกจะอยู่กลางๆซอยทองหล่อก่อนถึง J Avenue ค่ะ แต่ว่าไปเดินดูมา ไม่เห็นเจอร้าน Hook's เลยอ่ะค่ะ แต่ไม่ย่อท้อ เดี๋ยววันนี้จะไปเดินดุอีกที ^^

ถ้าอยากรู้เหตุเพราะชุดของชมพู่ละก้อ เหมือนกันเลยค่ะ แต่ไม่อยากจะเชื่อวตัวละแค่ 1,900 เพราดูจากดีไซนืแล้ว ไม่น่าใช่ 555 ยังไงถ้าเจอแล้วจะกลับมาตอบอีกทีนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3