LV ปรับราคาขึ้นแล้ว จริงไหมคะ
โดย new_lie
new_lie
พอดีเมื่อวานพี่ที่อยู่อเมริกา ตั้ง status ว่า หลุยส์ปรับราคาขึ้นแล้วเรียบร้อย!!!! แต่ไม่เห็นได้ข่าวเลย ก็เลยมาสอบถามเพื่อความแน่ใจค่ะว่าตกลงปรับราคาขึ้นแล้วจริงไหม แล้วปรับขึ้นไปเยอะไหมคะ เริ่มตามน้องแนลไปเรื่อย ๆ แล้วนะเนี่ย ><
Thx in advance ka
apple1215
จริงค่ะ ขึ้นทุกรุ่น รุ่นละประมาณ $50-$150 ค่ะ
sukiyaki
ใช่ค่ะที่เมกาขึ้นแล้ว 3-5% ค่ะ
FiAt-To
จริงครับ เช็คราคราตอนนี้ได้ที่เว็บเพจเลย
bandalee
CF ขึ้นแน่นอนจ้า..........แต่พวกเราก็ยังไม่หยุดซื้อ
aw4ntz
ที่ shop ไทย ราคาจะขึ้นด้วยไหมคะ ว่าจะไปซื้อสิ้นเดือนนี้ T T
new_lie
thx mak mak ka. Gotta keep on collecting money again!!!!!
miza
ปกติ เค้าปรับราคาขึ้นบ่อยมั้ยคะ
Thida M.
ชอบไทยก็เหมือนจะขึ้นแ้ล้วนะคะ ประมาณ 4 5 วันที่แล้วไปซื้อ ดีไลท์ฟูล mm ที่เอ็มโพเรี่ยมมา 34000 บาทค่ะ จำได้ว่าปีก่อนไม่ใช่ราคานี้

ขออภัยล่วงหน้านะคะหากจำผิด
winnie2626
ปรับขึ้นแล้วค่ะ BA บอกปรับขึ้นประมาณ 5-10% อ่ะค่ะ เพราะวันนี้ไปสอย speedy B. 25 มาราคาเพิ่มเป็น 38900 บาทแล้วจ๊ะ ^_^
gnoomai
ขึ้นแล้วค่ะ เมื่อปลายเดือนก.ย.2012 จะฝากเพื่อนหิ้วจากฝรั่งเศส เช็กราคา Artsy MM =1060 ยูโร แต่มาต้นเดือน ต.ค. ราคาขึ้นเป็น 1140 ยูโร T Y T
แต่เราไม่ยั่นค่ะ ยังคงฝากซื้อต่อไป ^o^"
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3