สอบถามเรื่อง Mulberry Alexa ค่ะ
โดย mintt
mintt
รบกวนสอบถามเรื่องราคา กระเป๋า Mulberry Alexa oak shiny leopard (Oversized) ค่ะ
ไม่ทราบว่าใน shop ที่อังกฤษราคาประมาณเท่าไหร่คะ?
ขอบคุณมากค่ะ
jan00009
795 ปอนด์ค่ะ
ตามเวปนี้เลยค่ะ
http://www.mulberry.com/#/storefront/c5484/4302/category/
แต่ หมดค่ะ ไม่มีของแล้ว
jan00009
ถ้าว่างจะเข้าไปดูใน ช้อปให้ค่ะ แต่ ราคา โอเวอร์ไซด์ เหมือนจะ 875
mulberrymulberry
เพิ่งให้น้องสาวเช็คให้ค่ะ

Alexa 695
Alexa Oversized 795

Alexa Shiny Leopard 795
Alexa Shiny Leopard Oversized 895

จะสอย Alexa Oak เหมือนกันค่ะ
Poupee'
Alexa ขนาดธรรมดาใน shop ไทย 49900 ที่อังกฤษประมาณเหยียบ 40000 Baht (ถ้าได้ Tax Refund ก็ประหยัดไปอีกเยอะ)
ไปลองมาแล้วคะ ชอบมากมาย แต่ไม่ได้ลองแบบ oversized มัวแต่หลงไหลขนาดธรรมดาอยู่ เลยไม่ได้ถามขนาด oversized
อยากได้ อยากได้
Alexa Oak อยู่ใน wish list เหมือนกัน
biwsuke
ตอนแรกก็ว่าจะซื้อเหมือนกัน เพราะลังเลระหว่างสีน้ำเงินกับลายเสือ จนรอน้ำเงิน OS ออกมา รอจนเบื่อ จนมะวานไปลองที่ช็อปมา สีน้ำเงินดูธรรมดาไปเลยอ่าค่ะ

ตอนนี้เลยเริ่มลังเลระหว่างลายเสือOS กับ Chloe paraty ฮ่าๆๆๆ เครียด ค่ะ เครียดดด
Little P
ช่วงนี้กำลังอยากได้ Alexa เหมือนกันค่ะ
ตอนแรกๆ คิดว่า Shiny Leopard ไม่ค่อยสวยนะ แต่เพิ่งเห็นรูปที่เพื่อนๆใน SBN โพสต์ตัว Alexa Shiny Leopard ไปไม่นาน
มันสวยมากเลยคะ โดนใจจริงๆ สี Pink Shiny Leopard ก็สวยเหมือนกันค่ะ
แต่แอบไม่ชอบสายสะพายที่ยาวมากไปนิดนึงเวลาที่เราไม่ได้ใช้

ถามเพื่อนๆ นิดนึงนะคะ 795 ปอนด์นี่ทำ VAT refund จะได้คืนกี่เปอร์เซ็นค่ะ
แล้วก็ช่วยแนะนำนิดนะคะว่าถ้าจะไป UK เราควรจะแลกเงินสดไปดี หรือว่าใช้บัตรดีค่ะ เรทต่างกันมากน้อยแค่ไปไหน
กำลังคิดๆ อยู่ว่าถ้าที่ Bicester มี Bays สีถูกใจก็คงจะสอยมา แต่ถ้าไม่มีจริงๆ ก็คงสอย Alexa ล่ะค่ะ
mulberrymulberry
คืน 12% ค่ะ
Little P
ขอบคุณมากค่ะคุณมัลเบอรี่

ปล เคยเห็นคนถือ mulberry สีดำ ดูแล้วก็สวยดีเหมือนกัน แต่ก็อยากได้เป็นสีๆ มากกว่า
greenery2548
เพิ่งมาเป็นแฟนคลับ mulberry alexa เหมือนกันค่ะ ได้มาหมาดๆ สี ink สวยมากๆๆ ต้องมาแรงแน่เลยจ้ะ :)
Little P
โห..น่าอิจฉาจังเลยค่ะ ของเราต้องรอเก็บตัง ไปซื้อเดือนหน้าโน่นแน่ะค่ะ อีกหลายวันเลย เศร้าๆๆ

อย่าลืมถ่ายรูปมาอวดนะคะ อยากชมเวลาสะพายด้วยอ่ะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3