♫••♫เสื้อฮู้ดDropdeadสี ดำ รุ่นDead Hearts ตัวนี้ที่อังกฤษไม่มีผลิตแล้วนะค่ะ ไซด์ Medium♫••♫กระเป๋าGUESSตอกหมุด สายเปียสีเทาอ่อนๆๆๆๆแบบน่ารักๆๆๆๆ♫••♫
โดย giftykitty
giftykitty
ขอแจ้งกติกาในการซื้อขายนะค่ะ

*หากตัวไหนมีตำหนิตรงไหนจะแจ้งให้ทราบโดยละเอียดค่ะ ไม่มีปิดบังแน่นอนจ๊า เพราะไม่อยากมีปัญหากับลูกค้าทีหลังค่ะ

*รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะคะ (cf แล้วรบกวนโอนภายใน 2 วันนับจากวันที่ cfนะค่ะ หากเกินกว่านั้นขออนุญาตCCการCFค่ะ โดยจะไม่ตามนะค่ะ)

*รบกวนอย่าต่อโหดนะค่ะ เพราะสินค้าทุกชิ้นแม่ค้าซื้อมาแพงกว่าที่เอามาขายต่อค่ะ ไม่ได้ขายเพื่อหวังกำไรค่ะ ถ้าต่อโหดมั่กๆๆขออ

นุญาตไม่ติดต่อกลับไม่ว่าจะเป็นทางpmหรือโทกลับนะค่ะ (ตัวไหนลดได้ลดให้อยู่แล้วค่ะ แต่ถ้าต่อแบบใจร้ายมั่กๆๆแม่ค้าก็ไม่ไหวเหมือนกันค่ะ เข้าใจกานนิดนึงนะค่ะ)

*สอบถามได้ทาง PM หรือ089-0558368ค่ะ และ CF ทางโทรศัพท์เท่านั้นนะค่ะ (ไม่รับการ CF ทาง PM ค่ะ หากต้องการCFทางPMรบกวนทิ้งเบอร์ไว้ให้แม่ค้าติดต่อกลับด้วยนะค่ะ)

*ขอให้สิทธิ์กับคนCFพร้อมโอนก่อนนะคะ

*ส่งฟรีแบบEMSค่ะ

*แม่ค้ามีแต่ บ/ช ธ.กสิกร เท่านั้นนะค่ะ

--------------------------------------------------------------------

***มือ2 สภาพเหมือนใหม่ค๊า ***

เสื้อฮู้ดDropdeadสีดำ รุ่นDead Hearts ตัวนี้ที่อังกฤษไม่มีผลิตแล้วนะค่ะ ไซด์ Mediumค๊า เทียบเท่าไซด์ M - L ไทยค๊า ตัวนี้คุณแฟนใส่แล้วหนึ่งครั้งค่ะ สภาพกิ๊กๆเลยค๊า รุ่นนี้เมืองไทยมือ1ขายกันอยู่ที่ 2600 - 2800ค่ะ ---ขอขายต่อในราคา 2250บ.

ใส่ออกมาแล้วเป็นแบบนี้นะค่ะ (ขออนุญาตยืมรูปจากเว็บDropdeadมาใช้เพื่อประกอบการขายนะค่ะ)

อันนี้ถ่ายเองค๊า ไม่มีตำหนิใดๆๆเลยจ๊า

มีกระเป๋าให้ซุกมือด้วยจ๊า

ป้ายแท็คยี่ห้อ+แจ้งรายละเอียดไซด์ค๊า

รุ่นนี้ยังเป็นโลโก้แมว สัญลักษณ์ประจำแบรนด์(รุ่นเก่า)ที่ชายเสื้อค่ะ

--------------------------------------------------------------------

กระเป๋าGUESSตอกหมุด สายเปียสีเทาอ่อนๆๆๆๆแบบน่ารักๆๆๆๆ ใบนี้จุของได้เยอะน๊าค๊า สภาพ 90%ค๊า อุปกรณ์ทุกอย่างยังเงางามค๊า กระเป๋าแม่ค้าเยอะเกิ๊นเลยต้องขอเอามาแบ่งๆๆๆให้สาวๆๆสวยกันมั่งจ๊า ใบนี้แม่ค้าซื้อจากชอปที่เซ็นทรัลลาดพร้าว ช่วงกลางๆปีที่แล้ว ราคาประมาณ 3600 (จำราคาที่แน่นอนไม่ได้ค๊า แต่ไม่ได้ซื้อตอนเซลล์น๊าค๊า ซื้อตอนมันเพิ่งออกมาอ่ะจ๊า) ---ขอขายต่อในราคา 1650บ.(พร้อมถุงผ้าน๊าค๊า)

ขออนุญาตไม่วางแผ่นป้ายทุกภาพน๊าค๊า เพราะจะบังรายละเอยีดของภาพค๊า

สะพายแล้วเป็นแบบนี้ค๊า ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไปน๊าค๊า แถมจุของได้เยอะมั่กๆๆค๊า

อุปกรณ์สีเงินยังแวววายอยู่ค๊า แถบจะเหมือนใหม่เลยค๊า

สายสะพายด้านในแอบหมองจิดนึงน๊าค๊า แต่ด้านนอกยังสดใสอยู่ค๊า

ด้านในค่ะ

ด้านนอกค่ะ

ตำหนิด้านนอกมีนิดเดียวค่ะ เป็นรอยเปื้อนปากกาแบบจางๆๆ ถ้าไม่ได้สังเกตแบบใกล้ๆๆก็แทบจะไม่เห็นเลยค่ะ วงกว้างประมาณ 0.5ซม.ค่ะ (ตามที่วงไว้อ่ะจ๊า)

ด้านในกระเป๋าฝั่งซิปจะมีตำหนิเป็นรอยเปื้อนปากกาเป็นจุดๆๆน๊าค๊า แต่ไม่น่าเกลียดค๊า

อันนี้แบบซูมทุกจุดค่ะ

[SIZE="7"]ฝากสินค้าห้อง Local Fashion ด้วยน๊าค๊า

[SIZE="5"] ♫••♫พบกับสินค้าน่ารักๆๆหลากหลายไอเท็มต้อนรับซัมเมอร์กันจ๊า ♫••♫เสื้อคอระบายผ้ายีนส์ตัวยาวแต่งลูกไม้ ชายระบายแบบน่ารักๆ♫••♫เดรสยีนส์สไตล์คาวาอิ♫••♫Legging Rocker♫••♫Cardiganวินเทจ♫••♫บู๊ทส้นสูงจากHK♫••♫ รองเท้าคัชชูทรงunsex♫••♫

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=569803

[SIZE="7"]ฝากสินค้าห้อง ห้อง ETC ด้วยน๊าค๊า

[SIZE="5"] ♫••♫ DVD (Two - Disc Special) Michael Jacksons "THIS IS IT" Discover The Man You Never Knew Exclsive 3D Backtage Pass Replicas Inside! Ka ^ ^♫••♫

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=569798

ขอบคุณSBN และเพื่อนๆที่แวะเข้ามาน๊าค๊า ^ ^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3