TM:ขายของสวยหายาก Chanel GST โซ่รมดำรุ่นใหม่ ของใหม่/รองเท้า Bally ไซส์เล็กถู๊ก ถูกค่ะ
โดย SweetCandyBee
SweetCandyBee
:D สนใจ PM มานะคะ
:D ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ
:D รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ ไม่แน่ใจเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
:D ชิ้นเล็กสะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
:D เวลาต่อรองอย่าต่อโหดมากนะคะ แม่ค้าจะเป็นลม และหมดกำลังใจในการขายค่ะ

Chanel GST สีเทาสุดฮิต เป็นของใหม่ค่ะ โซ่รมควันรุ่นใหม่นะคะ ตามล่าหาซื้อมาจนได้ตามกระแสแล้วพบว่ามิเข้ากับบุคลิกเท่าไรนัก ขายดีกว่าไม่ต้องบรรยายมากนะคะ กลิ่นหนังยังหอมกรุ่นค่ะ มาพร้อมการ์ด โบว์ ถุงผ้าครบถ้วนจ๊ะขาย 73,500 บาท

:D ดูไซส์และความยาวด้วยนะคะ วัดไว้ให้แล้ว

Bally Size 35.5 เท้ายาว 22.5 ซม กว้าง 7.5 ซม ส้นสูงครึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีดำ หัวรองเท้าเป็นหนังแก้วสีดำสภาพดีมีถลอกนิ๊ดเดียวไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ สายด้านหลังเป็นยางยืดใส่กระชับเท้ามีสายคาดด้านหน้าด้วยน่ารักดีค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ทำกันลื่นมาแล้วค่ะ ถูกยิ่งกว่า Ninewest อีก ขาย 1500 บาท

Bally Size 5.5 เท้ายาว 22.5 ซม กว้าง 7.5 ซม ส้นแบน เป็นหนังนิ่มสีน้ำตาลสวยค่ะ สีในรูปเหมือนสีจริงนะคะ สภาพดีมากค่ะ พื้นไม่สึกเลยค่ะมีรอยตรงหนังด้านหลังนิดนึงค่ะ น้ำหนักเบาหนังนิ่มไม่บีบหน้าเท้าค่ะ ใส่ทำงาน หรือ เที่ยวดูดีมีรสนิยม ขาย 1800 บาทค่ะ

รอยจิ๊ดนึงค่ะ ในรูปนี่ซูมนะคะ จริงๆ ไม่เห็นค่ะ ถ้าไม่นั่งเพ่ง

ขอบคุณ SBN มากๆจ้า:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3